• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,501
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] Happy New Year 2009 [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สวัสดีปีใหม่เจ้า :sweet_kiss: 2009

สวัสดีปีใหม่ครับ

หวัดดีปีใหม่พี่-น้องเซฟไทยและเซฟนนท์

หวัดดีปีใหม่คับพี่น้องนนท์ ขอให้สุขภาพแข็งแรง โกหกอะไรเมียไว้ก็ขออย่าให้จับได้นะคับ ที่สำคัญขอให้รวยๆๆๆๆๆๆคับผม จากใจ cef-phuket คับผม

เมื่อคืนรถหมุนกลางสะพานพระรามห้าอะ ฟาดเกาะกลางด้วยกันชนหน้ากระเดนอยยู่กลางถนน แต่คนไม่เปงไร ซวยชิหายเลยอะ :sweat:

• #2,507

เมื่อคืนรถหมุนกลางสะพานพระรามห้าอะ ฟาดเกาะกลางด้วยกันชนหน้ากระเดนอยยู่กลางถนน แต่คนไม่เปงไร ซวยชิหายเลยอะ :sweat:

รถมันแรงขึ้นหรือคนมันติด Turbo ว่ะเนี่ย..ไม่เป็นไรมากก็ดีแว้ว...และต้องขอโทษด้วยเมื่อคืนพี่ง่วงว่ะ..เลยไม่ได้อยู่ยาวๆ ...

เห็นจะ ๆ คาตาเลยอ่ะ
:coolly-0027: :coolly-0027: :coolly-0027:

หวัดดีปีใหม่คับพี่น้องนนท์

ไม่สบาย.....:coolly-0006:

เห็นจะ ๆ คาตาเลยอ่ะ
:coolly-0027: :coolly-0027: :coolly-0027:
20 โบ ออโต้ เดิมๆ....ไม่รู้ว่าทำไมเจโบเกียร์ธรรมดาหนีไม่ออกไม่รู้วะหรือว่าม้ามันมาตาดีกรีวะออย..ที่หมุนก็เพราะกดตามมันไปเนี๊ยละ ตอนนี้ tbo 1 กรูมานเปงสองชิ้นแล้วอะ

20 โบ ออโต้ เดิมๆ....ไม่รู้ว่าทำไมเจโบเกียร์ธรรมดาหนีไม่ออกไม่รู้วะหรือว่าม้ามันมาตาดีกรีวะออย..ที่หมุนก็เพราะกดตามมันไปเนี๊ยละ ตอนนี้ tbo 1 กรูมานเปงสองชิ้นแล้วอะ
ของเค้าดีจิงๆ
ไม่เป็นไรก็ดีแล้วคับ

สวัสดีครับ ผมโจ๊กคับ น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
ปล. รบกวนพี่ๆๆด้วยคับชื่อในรายชื่อสมาชิกผมนามสกุลผิดอ่ะคับ จาก คงวุฒิ เป็น ลงวุฒิ รบกวนด้วยน่ะคร้าบบบบบบ

เซ็งโคตรปีใหม่ไม่ได้เที่ยวนอนป่วยอยู่บ้าน

สวัสดีปีใหม่ พี่น้องเซฟนนท์คับ

ขอให้รวย ๆ หล่อ ๆ แรง ๆ กานทุกคนน๊า

ที่สำคัญ มีความสุขเยอะ ๆ นะคับ :coolly-0037:

รถมันแรงจัดล่ะดิพี่มี่ ดีที่ไม่เป็นไรมากกว่านี้ :coolly-0040:

เซ็งโคตรปีใหม่ไม่ได้เที่ยวนอนป่วยอยู่บ้าน

อะอ้าว เป็นไรอะพี่แป๋ม

ขอให้หายไว ๆ ละกันนะ :coolly-0016:

Happy New Year 2009 เซฟนนท์ทุกคนครับ....ร่ำรวย...รักกันทุกคนครับ...

เกิดอะไรขึ้นกับ พี่มี่ ล่ะเนี่ย :coolly-0007:
ไม่เปงไรก็ดีแล้วนะครับ ฟาดเคราะห์ ปีใหม่ไป
รถกลับมาหล่อไวๆ นะพี่:coolly-0026:

หัดดริฟท์บนสะพานพระราม 5 เลยเหรอพี่......

• #2,520

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
หัดดริฟท์บนสะพานพระราม 5 เลยเหรอพี่......

ได้ข่าวจะไปทำงาน ตจว.แล้วเหร๋อท่านหัวหน้านนท์ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม