กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ทั้งหมดมันเอามากองอยู่ที่บ้านพี่ กะจะขายแด็กเหล้าให้หมดแระ.....

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

พี่น้องครับเวลาขึ้นรถเมล์ทำไมเขาถึงห้ามห้อยโหนครับ ใครตอบได้ช่วยตอบที:biggrin:

พี่น้องครับเวลาขึ้นรถเมล์ทำไมเขาถึงห้ามห้อยโหนครับ ใครตอบได้ช่วยตอบที:biggrin:

พี่มี่ว่าพี่เดช ปากห้อยเหรอ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เอ้ยป่าวนะ ผมตั้งคำถามให้เพื่อนๆตอบหนุกๆนะ
กำ.......

พี่มี่ว่าพี่เดช ปากห้อยเหรอ
ถ้าพี่เดช มาอ่านจะเป็นยังไงน้อ ไม่อยากคิดเลย:biggrin:

ถ้าพี่เดช มาอ่านจะเป็นยังไงน้อ ไม่อยากคิดเลย:biggrin:
ทำไมนิว.....รูปดูหื่นจังอ่ะครับ.เก็บไม่อยู่555555555555555

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เกด...ฝากบอกว่าไม่ขายรถแล้ว เพ่-น้อง ทราบแล้วป่วน...:sweet_kiss:

จาก aoa_japan ผู้เป็น... เกด Iceland :wink:

test....:sweet_kiss:

คุณไอ้โอ๋ครับมึงเล่นสีน้อยๆได้ไหมครับอ่านแล้วมึน

อืมเข้าใจและ ว่าทำไมพี่เดช ขึ้นรถเมล์ไม่ได้...555

เห็นว่าเคยเป็นคนบ้านใกล้นะนี้

ปล.แล้วที่เรียกกันว่าพี่โน๊ต
นี้เกี่ยวกะรถเมล์ด้วยปะคับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อืมเข้าใจและ ว่าทำไมพี่เดช ขึ้นรถเมล์ไม่ได้...555

นี้เกี่ยวกะรถเมล์ด้วยปะคับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:
555++:tongue:

เกด...ฝากบอกว่าไม่ขายรถแล้ว เพ่-น้อง ทราบแล้วป่วน...:sweet_kiss:

จาก aoa_japan ผู้เป็น... เกด Iceland :wink:

กรูดีใจด้วยวะ รถครบๆทำภายนอกดีๆสวยๆมันก็น่าใช้นะ:redface:

เออวะ ใครมีรูปน้าโน๊ตกับเดชช่วยเอาโพสคู่กันหน่อยดิว่ามันเหมือนกันตรงไหน

เออ!เล่นไม่เลิกอายพวกนี้...(อ้ายจูซแกอายตัวดี)

ช่าย จูซนะตัวนำเลยเดช

จริงๆไม่รู้นะเนี่ยไอ้ออยมันบอกนเนี่ยว่าเดี่ยวนี้เรียกเดชโน๊ตแล้ว

อ่า..............

• กระทู้ ผู้เขียน

เออวะ ใครมีรูปน้าโน๊ตกับเดชช่วยเอาโพสคู่กันหน่อยดิว่ามันเหมือนกันตรงไหน

เออ.น่าจะดีเนอะ ลองนิดลองหน่อยเป็นไรกัล..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม