Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอบคุณ คับ ยังไงเดี๋ยวผมโทรไปหาคับ....

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

Cef@non ไม่ต้องสมัครครับพอใจเข้ามาร่วมได้เลย..ติดตามได้จากกระทู้นี้ครับ
การสมัครสมาชิกสมัครชมรม Cefiro-Thailand ครับ ค่าสมัคร 500.-บาท สนใจสมัครติดต่อมาได้เลยครับ 08-9408-9779 แคราย นนทบุรี
ยินดีต้อนรับครับ..
โฆษณาน่าดูเลยคับป๋า
อยากให้ถึง999ไวๆเหรอครับ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,104

โฆษณาน่าดูเลยคับป๋า
อยากให้ถึง999ไวๆเหรอครับ:biggrin:

เมื่อคืนดันไม่ไป เชอะ..พี่เมาเลย ดีนะนั่ง TAXI ไปม่ายงั้นนอนที่ร้านนั่นแหล่ะ...
ปล.กาลังคิดจะเอาเลขรหัสที่ไม่ได้ใช้แล้วเพราะสมาชิกไม่เข้ามาติดต่อกับใครเลย เลขเก่าที่ตัวเลขสวยๆ มาประมูลอีกที เช่น A31123 A31666 ดีม่ะ..

ว้าว

ดีๆๆครับ ผมว่ามีคนประมูลกันเยอะแน่เลย

จองไว้ก่อนได้มะคับ เอาเลข A3199999 อิอิ

ถ้าผมไม่ได้อยู่ในพื้นที่

มาได้เปล่าคับพี่

• #2,108

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ไม่มีข้อจำกัด ไม่มีกติกา ไม่มีกฏเกณฑ์ใดๆ ให้มันยุ่งยาก สมัครใจอยากจะมาก็มาได้เลยตามนั้น. ยินดีต้อนรับครับ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ถ้าผมไม่ได้อยู่ในพื้นที่

มาได้เปล่าคับพี่

เมื่อคืนดันไม่ไป เชอะ..พี่เมาเลย ดีนะนั่ง TAXI ไปม่ายงั้นนอนที่ร้านนั่นแหล่ะ...
ปล.กาลังคิดจะเอาเลขรหัสที่ไม่ได้ใช้แล้วเพราะสมาชิกไม่เข้ามาติดต่อกับใครเลย เลขเก่าที่ตัวเลขสวยๆ มาประมูลอีกที เช่น A31123 A31666 ดีม่ะ..
:tongue: งั้นขอจอง A31418 กับ A31431 ไว้ก่อนได้ป่ะคับป๋า:tongue:

วันที่ไปบางแสน..Cef@Non เราไปรวมตัวกัน
แล้วออกเดินทางพร้อมๆกันดีป่าวครับ
น่าจะสนุกดีนะครับ
ปล.แต่อย่าขับกันเร็วนะคับ
เดี๋ยวผมตามไม่ทัน..เอิ๊กเอิ๊ก

• #2,112

วันที่ไปบางแสน..Cef@Non เราไปรวมตัวกัน

แล้วออกเดินทางพร้อมๆกันดีป่าวครับ
น่าจะสนุกดีนะครับ
ปล.แต่อย่าขับกันเร็วนะคับ

เดี๋ยวผมตามไม่ทัน..เอิ๊กเอิ๊ก

ก้อตามนั้นแหล่ะครับ นัดเจอเพื่อรวมพลกันก่อน แล้ววิ่งยาวขึ้นบูรพาวิถีโลด...
นัดเจอกันที่ไหน เวลาไร เด้วประธาน Cef@non คงมาโพสต์แจ้งอ่ะครับ ตอนนี้ติดตามกันต่อไป
เออ.แต่รายการใกล้ถึงเสาร์ที่ 25 ต.ค.นี้ ที่สนามคลอง 5 มีงานควอเตอร์ไมล์ รายการ King of Cefiro นะครับ เริ่มแข่งตั้งแต่ 21.00 น. สนใจไปร่วมแข่งหรือร่วมเชียร์รถ Cefiro ที่เร็วที่สุดในประเทศไทยกันได้นะครับ ทางกลุ่มคงจะนัดรวมเพื่อไปคลอง 5 กันครับ

ก้อตามนั้นแหล่ะครับ นัดเจอเพื่อรวมพลกันก่อน แล้ววิ่งยาวขึ้นบูรพาวิถีโลด...
นัดเจอกันที่ไหน เวลาไร เด้วประธาน Cef@non คงมาโพสต์แจ้งอ่ะครับ ตอนนี้ติดตามกันต่อไป
เออ.แต่รายการใกล้ถึงเสาร์ที่ 25 ต.ค.นี้ ที่สนามคลอง 5 มีงานควอเตอร์ไมล์ รายการ King of Cefiro นะครับ เริ่มแข่งตั้งแต่ 21.00 น. สนใจไปร่วมแข่งหรือร่วมเชียร์รถ Cefiro ที่เร็วที่สุดในประเทศไทยกันได้นะครับ ทางกลุ่มคงจะนัดรวมเพื่อไปคลอง 5 กันครับ
แล้วป๋าไปป่าวคับ
เผื่อรถไม่เสร็จจะได้ขอติดรถไปด้วยคน:byebye:

• #2,114

แล้วป๋าไปป่าวคับ
เผื่อรถไม่เสร็จจะได้ขอติดรถไปด้วยคน:byebye:

ก้ออยากไปในฐานะประธานชมรม แต่พ๋มติดภารกิจงานบุญบ้านเมียที่อุตรดิตถ์อ่ะดิ คงต้องมอบให้รองประธานเก๋ K-Sport ช่วยทำแทนครับ

น่าเสียดายคับ.......อิอิ

<table style="margin-left: 50px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td colspan="3" style="" http:="" www.cefiro-thailand.com/board="" images="" bbcodemanager="" pastel="" quotes="" 00n2.png);="" target="_blank"]ประกาศ..อย่างเป็นทางการ วันงานมิตติ้งโดย บางแสนโซน เป็นวันที่ 8 พย.2551 นี้ ที่ สายธารรีสอร์ท บางพระ
รูปแบบงาน 8พย.51 ช่วงเวลา 12.00 น. -13.00 น. ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันแ่ก่ผู้พิการ สถานสงเคราะห์คนพิการบางละมุง และมีกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ ร้องเพลงเฮฮา คาราโอเกะ เพื่อให้คนพิการได้ผ่อนคลาย สนุกสนาน
จาก นั้น ก็ขับรถ เป็นขบวนกันเข้าสู่ที่หมาย ผ่านศรีราชา-บางพระคือ สายธารรีสอร์ท พักผ่อนตามอัถยาศัย
ช่วงเย็น ตั้งแต่ 6 โมงเป็นต้นไป เป็นเวลาสังสรรค์ สนุกสนาน ตามประสา เราชาวเซฟิโร่
วันที่ 9 พย.51..ตามแต่ใจอยากจะไป..มีชมแข่งรถ ที่หาดบางแสน แบบปิดหาด เป็นสนามแข่งเลย หรืออยากเที่ยวทะเล..หรือชมพิพิธภัณฑ์ สัตว์น้ำ หรือ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว สวนเสือศรีราชา อื่นๆอีมากมาย ล้วนแต่ใกล้ๆ ทั้งนั้น
ขอให้ทุกคนมีความสุข ได้บุญกุศลเยอะๆ กับการมาเยือนภาคตะวันออกในครั้งนี้ครับ เต็มที่ครับ...

</td> <td style="" http:="" www.cefiro-thailand.com/board="" images="" bbcodemanager="" pastel="" quotes="" 05n2.png);="" target="_blank">
</td> </tr> <tr> <td style="" http:="" www.cefiro-thailand.com/board="" images="" bbcodemanager="" pastel="" quotes="" 01n2.png);="" target="_blank">
</td></tr></tbody></table]

[TBODY] [TD colSpan=3 www.cefiro-thailand.com/board="" target="_blank" 00n2.png);="" quotes="" pastel="" bbcodemanager="" images="" http:=""] ประกาศ..อย่างเป็นทางการ วันงานมิตติ้งโดย บางแสนโซน เป็นวันที่ 8 พย.2551 นี้ ที่ สายธารรีสอร์ท บางพระ รูปแบบงาน 8พย.51 ช่วงเวลา 12.00 น. -13.00 น. ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันแ่ก่ผู้พิการ สถานสงเคราะห์คนพิการบางละมุง และมีกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ ร้องเพลงเฮฮา คาราโอเกะ เพื่อให้คนพิการได้ผ่อนคลาย สนุกสนาน จาก นั้น ก็ขับรถ เป็นขบวนกันเข้าสู่ที่หมาย ผ่านศรีราชา-บางพระคือ สายธารรีสอร์ท พักผ่อนตามอัถยาศัย ช่วงเย็น ตั้งแต่ 6 โมงเป็นต้นไป เป็นเวลาสังสรรค์ สนุกสนาน ตามประสา เราชาวเซฟิโร่ วันที่ 9 พย.51..ตามแต่ใจอยากจะไป..มีชมแข่งรถ ที่หาดบางแสน แบบปิดหาด เป็นสนามแข่งเลย หรืออยากเที่ยวทะเล..หรือชมพิพิธภัณฑ์ สัตว์น้ำ หรือ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว สวนเสือศรีราชา อื่นๆอีมากมาย ล้วนแต่ใกล้ๆ ทั้งนั้น ขอให้ทุกคนมีความสุข ได้บุญกุศลเยอะๆ กับการมาเยือนภาคตะวันออกในครั้งนี้ครับ เต็มที่ครับ...

[/TD][TD www.cefiro-thailand.com/board="" target="_blank" quotes="" pastel="" bbcodemanager="" images="" http:="" 05n2.png);="">

[/TD] [TD www.cefiro-thailand.com/board="" target="_blank" quotes="" pastel="" bbcodemanager="" images="" http:="" 01n2.png);="">

[/TD] [/TBODY]

รับทราบคร้าบ

อดไปบางแสนอีก 1 งานแล้ว:cry:

ต้องทำงาน ฝากพี่-น้องชาวนนท์ สนุกเผื่อด้วยนะครับ:sexy_girl:

อดไปงานบางเเสนเลยคับงานเข้าพอดี

:biggrin: พี่น้องชาวนนท์ มีคัยมาเที่ยวหัวหินป่าวค้าบบ วันนี้เอ็กซ์เจอสีทองอยู่คันหนึ่งเลยขับตามไปกะชวนกินเบียร์ชะหน่อย แต่รถมันเยอะเลยแยกไปก่อน 55 ถ้าคราวหน้า พี่ชาวนนท์มาเที่ยวก็เชิญค้าบบ จะต้อนรับคับผม เซฟหัวหินขี้เมาทั้งนั้นเลยเชิญคับเชิญ เอ็กซ์คับ 086-6244546

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม