เกาะติดเครื่องยนต์ RB25DET Skyline R33gts

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นี่พี่จอห์นวางเครื่องหรือทำกับข้าวเนี่ยเร็วปานสายฟ้าแล็บ ไม่กี่วัน เกือบเสร็จและ

นี่พี่จอห์นวางเครื่องหรือทำกับข้าวเนี่ยเร็วปานสายฟ้าแล็บ ไม่กี่วัน เกือบเสร็จและ

แบบนี้อะเรียกว่าช้าพี่กอล์ฟ ถ้าของครบ เสร็จไปนานแระ 555:coolly-0010:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

แบบนี้อะเรียกว่าช้าพี่กอล์ฟ ถ้าของครบ เสร็จไปนานแระ 555:coolly-0010:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

วันนี้แอบไปชมของจริงมา :coolly-0010:

ขอบอกว่า Clutch เบามากๆ :coolly-0033:

เสียงเดินเบาแบบมีแคมซิ่ง :coolly-0009:

เสียดายตอนที่พี่จอห์นลองเครื่อง แรงดันเบนซินตก :coolly-0027:

ปล ครับเอาปั๊มติ๊กมาด่วนๆ:coolly-0028:

อย่าถามว่าถ่ายรูปมามั๊ย ถึงถ่ายก็ไม่ให้ดู หุหุหุ

วันนี้จูนเสร็ดแล้วสิครับ

เมื่อไหร่ นจ.จะเอารูปรถ ปล.มาให้ดูนะ รอๆ กระทู้นี้เขานิยมคำย่อ(มั้ง)

แอบมาแล้ว:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

วันนี้แอบไปชมของจริงมา :coolly-0010:

ขอบอกว่า Clutch เบามากๆ :coolly-0033:

เสียงเดินเบาแบบมีแคมซิ่ง :coolly-0009:

เสียดายตอนที่พี่จอห์นลองเครื่อง แรงดันเบนซินตก :coolly-0027:

ปล ครับเอาปั๊มติ๊กมาด่วนๆ:coolly-0028:

อย่าถามว่าถ่ายรูปมามั๊ย ถึงถ่ายก็ไม่ให้ดู หุหุหุ

พี่เล็กส่งรูปมาทาง PM หน่อยครับ อิอิอิ

เปิดดูวันละ5 รอบยังไม่เห็นรูปปลากรอบเลย

monster

วันนี้
ปล. งานผมเสร็จหมดแล้ว ยังรอ
ปต. อยู่ ได้มาเมื่อไหร่จะได้นัด
ดร. มาจูน จูนเสร็จพร้อมส่งมอบรถให้
ปล. ออกไปขับเล่นครับ:coolly-0033:

วันนี้
ปต. อยู่ ได้มาเมื่อไหร่จะได้นัด
ดร. มาจูน จูนเสร็จพร้อมส่งมอบรถให้
ปล. ออกไปขับเล่นครับ:coolly-0033:
:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

วันนี้
อย่างกะปริศนาดาราตัวย่อเลยอ่ะ
แต่ผมดันแปลออกง่ะ
555++

ปต.NISMO มาส่งแล้วเมื่อคืน
วันนี้จะทำการเปลี่ยนพร้อมโอริงฝาถัง+ท่อน้ำมัน+เข็มขัด
แต่ก็ยังรอ ย. อีก4เส้น ปล.จัดมาด่วนๆ จะได้เอารถไปตั๊งศูนย์
เสาร์นี้จะได้พร้อมให้ปล.ขับจูนครับ:coolly-0033:

วันนี้จะทำการเปลี่ยนพร้อมโอริงฝาถัง+ท่อน้ำมัน+เข็มขัด
แต่ก็ยังรอ ย. อีก4เส้น ปล.จัดมาด่วนๆ จะได้เอารถไปตั๊งศูนย์
เสาร์นี้จะได้พร้อมให้ปล.ขับจูนครับ:coolly-0033:
:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0023:

รอ ปล.เอา ย. ไป ป. แล้วเอา ร. ไป ข. พร้อม จ. ใช่ป่าวน้า

:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:เอามั้ง...

ข ด ร น ค

ขอดูรูปหน่อยครับ (ขอตัวย่อด้วยคน)

รอ ปล.เอา ย. ไป ป. แล้วเอา ร. ไป ข. พร้อม จ. ใช่ป่าวน้า

:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:เอามั้ง...

ถต.
วันนี้
ปต.+นมค. และพรรคพวก เปลี่ยนเรียบร้อยแล้ว
เดี๋ยวตอนเที่ยง ดร.จะเข้ามาจูน
ผมต้องขับเอง บูสเบาๆซัก0.5บาร์
เพื่อให้ ปล.เอารถไปเปลี่ยน ย.+ตศ.
แล้วค่อยให้ ปล. เอารถมาจูนเก็บที่1.xx บาร์ ตามศรัทธาครับ:coolly-0033:

ข ด ร น ค

ขอดูรูปหน่อยครับ (ขอตัวย่อด้วยคน)
รอ ปล. อนุญาตก่อนครับ:coolly-0033:

:coolly-0011: จาเป็นลม ตัวย่อเยอะไปหมด จะงง

ล.ก.ย.ม.ด.ด.ร.ม.ด
แล้วก็ยังไม่ได้ดูรูปเหมือนเดิม
mt. (monster)เอามั้ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม