เกาะติดเครื่องยนต์ RB25DET Skyline R33gts

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ส่งรถคืนปล.ไปแล้วเมื่อวานเย็น
รอให้ปล.ไปเปลี่ยนยาง+ตั๊งศูนย์
แล้วค่อยมาจูนใหม่ครับ:coolly-0033:
คงยังไม่ได้ทำหรอกพี่
ป่านนี้ไปลั๊น ลาอยู่อุตรดิษถ์ โน่น
555++

ส่งรถคืนปล.ไปแล้วเมื่อวานเย็น
รอให้ปล.ไปเปลี่ยนยาง+ตั๊งศูนย์
แล้วค่อยมาจูนใหม่ครับ:coolly-0033:
จบกัน กระทู้นี้กระแสตกละ:coolly-0010:

ช่วยดันครับ อยากดู.

รูปเอยอยู่หนใด รูปเอยอยู่หนใด

ขยับมั้งดีกว่า ลูบปลากรอบล่ะ
monster

ดันๆๆๆ แอ๊ๆๆ

จ ก ท ล ร ล ม ด ด ร ปล.

• กระทู้ ผู้เขียน
เด้วจัดให้ดูแน่นอนครับ เพียงแต่ตอนนี้รถยังไม่พร้อม กอปรไม่มีเวลาแม้กระทั่งจะเอารถไปล้าง..
ปล.ขอให้เสร็จสมบูรณ์ เด้วจัดการให้แน่นอนแบบว่าชำแหละให้เลยครับ ตอนนี้อดใจรอไปก่อน

ต้องมีสักวัน..ต้องมีสักวัน..แต่วันนี้หมดกะตังค์แล้ว...อิอิ

เด้วจัดให้ดูแน่นอนครับ เพียงแต่ตอนนี้รถยังไม่พร้อม กอปรไม่มีเวลาแม้กระทั่งจะเอารถไปล้าง..
ปล.ขอให้เสร็จสมบูรณ์ เด้วจัดการให้แน่นอนแบบว่าชำแหละให้เลยครับ ตอนนี้อดใจรอไปก่อน
เยี่ยมเลยครับป๋าลอง จะรอดูทุกวันเลยครับ

ถึงกับต้องชำแหละเลยเหรอครับป๋า

มีตติ้งนี้ น่าจะได้ดูกันนะ

เข้ามารอชมความสุดยอดครับ ป๋า :coolly-0044:​

ทำไม ปล. ล้างรถนานจัง:coolly-0014:
mt.

• กระทู้ ผู้เขียน
ทำไม ปล. ล้างรถนานจัง:coolly-0014:
mt.

ตั้งแต่ให้น้องในชมรมไปขับกลับมาไว้ที่บ้านตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว อย่าว่าแต่ล้างเลย ณ วันนี้ยังไม่ได้ขับเลยครับ..จอดแง็ก..

ผมเอาไปล้างให้ได้ไหมขอรับ
อยากสัมผัสรถเทพแห่งcef.(ไม่รู้จะร้อนเหมือนตอนmonsterเข้าเขตอภัยทานหรือเปล่า)
MT.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม