**** อาร์ม อะไหล่ซิ่ง By ARM 591 (โช็ค TEIN, ล้อเทพ,อะไหล่แต่ง) ****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้าอาร์ม ตอนนี้มี superstreet ตรงรุ่น ซักชุดหรือเปล่าคับ เท่าไหร่คับ

• กระทู้ ผู้เขียน
น้าอาร์ม ตอนนี้มี superstreet ตรงรุ่น ซักชุดหรือเปล่าคับ เท่าไหร่คับ

superstreet ตรงรุ่นไม่มีคับ
ที่ตรงรุ่นa31 มีของ Tein HE กับ CST-Zero1 ครับ

พี่อาร์ม ถามนิดครับ ว่าโช้คยี่ห้อไหนรุ่นไหน ที่ไม่กระด้างมังครับ แต่ดึบๆๆอ่ะแข็งๆๆมากไม่ไหวนะครับมีไหม

พี่อาร์ม ถามนิดครับ ว่าโช้คยี่ห้อไหนรุ่นไหน ที่ไม่กระด้างมังครับ แต่ดึบๆๆอ่ะแข็งๆๆมากไม่ไหวนะครับมีไหม

โทมาคุยกันดีกว่าคับ ไม่ดุ ใจดี ไม่กัดคับ

มี ohlins สปริงใหญ่ปรับหนืดคู่หน้าเก็บไว้บ้างมั้ยครับ

ของที่ซื้อฝากไว้ก่อนนะคร๊าบบบ พี่เดี๊ยวไปเอา อิอิ

พี่ครับ มี Tein Flex ตรงรุ่น a31 ไหมครับบบบ

พี่ครับ มี Tein Flex ตรงรุ่น a31 ไหมครับบบบ

ตามLineการผลิต Flexไม่มีตรงรุ่นคับ
มีแต่ s13

ที่ตรงรุ่นa31 ตอนนี้มี Tein He และ CST-Zero1 ครับ

ตามLineการผลิต Flexไม่มีตรงรุ่นคับ
มีแต่ s13

ที่ตรงรุ่นa31 ตอนนี้มี Tein He และ CST-Zero1 ครับ

รบกวนอีกนิดนึงครับพี่ ถ้าผมจะเอา Flex s13 มาใส่กับ a31 สามารถใส่เหมือนโช๊คตรงรุ่นได้เลยหรือเปล่าครับ ต้องแปลงอะไรไหมมันจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ

แก้ไขล่าสุด:
รบกวนอีกนิดนึงครับพี่ ถ้าผมจะเอา Flex s13 มาใส่กับ a31 สามารถใส่เหมือนโช๊คตรงรุ่นได้เลยหรือเปล่าครับ ต้องแปลงอะไรไหมมันจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ

โทมาคุยกับพี่ดีกว่าคับ จะได้คุยรายละเอียดมากกว่าพิมคับ
หรือ ทิ้งเบอไว้ก็ได้เด๋วพี่โทไปคุยด้วยคับ

กลับบ้านมาขาย ของๆท่านด่วน 555

น้องจนอ่ะพี่อาร์ม
ผ่อนอะไรพี่ได้บ้าง ว่ามาเลย

5555555

แจ้งเรื่องเงื่อนไขการจ่ายเงิน ให้ประธานทราบไปแล้วนะคับ
555555

แจ้งเรื่องเงื่อนไขการจ่ายเงิน ให้ประธานทราบไปแล้วนะคับ
555555

หลังสงกรานต์แจ้งท่านประธานให้รีบมานะฮะ น้องๆที่นี่เค้าบ่นคิดถึง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม