!!! ขายด่วน Gram light 17" !!!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31789
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวยงามมมมมมมม

อัพ++++++++++++กันหาย

ลดได้เท่าไรคับเอาแบบเต็มที่เลยนะ pm บอกหน่อยคับ ดูของได้ที่ไหน ตังพอไปเอาแน่อิอิ ดูมานานแล้ว

ท่านมีของดีไม่บอกเลยนะท่าน:coolly-0004:

<<<< เดี๋ยวของเข้าไปชมหน่อยนะ >>>>:coolly-0002:

ตามรูปเลยคับ 17" สีขาว หน้า-หลัง กว้าง8.5" off+30 หน้า-หลัง

ยาง Falken ST115 225/45/17 สภาพตามลูบปลากรอบ

28,000 บาทไทยคับบ...

ติดต่อ K.GUN 08-4611-0395

attachment.php

attachment.php

โอนเงินค่ามัดจำไปแล้วนะคับ ล้อชุดนี้ติดโช๊คเดิมไหมอ่ะ หรือต้องใส่โช๊คแต่งเท่านั้นอ่ะคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
โอนเงินค่ามัดจำไปแล้วนะคับ ล้อชุดนี้ติดโช๊คเดิมไหมอ่ะ หรือต้องใส่โช๊คแต่งเท่านั้นอ่ะคับ

คิดว่าไม่น่าติดนะคับ :coolly-0033:

เรียบร้อยแล้ว โอนเงินไปให้แล้วนะครับ

อยากได้แลกกันไม๊

แลกกับอะไรเหรอคับ

แก้ไขล่าสุด:
แม็กสีไม่ค่อยสวยอ่ะ ต้องเก็บสีหน่อย จิงๆผมว่าจะเอาไปเก็บสีซะหน่อยอ่ะ แต่ผมว่าของพี่ก้อสวยดีนะ ทำไมไม่ชอบอ่ะ

แม็กสีไม่ค่อยสวยอ่ะ ต้องเก็บสีหน่อย จิงๆผมว่าจะเอาไปเก็บสีซะหน่อยอ่ะ แต่ผมว่าของพี่ก้อสวยดีนะ ทำไมไม่ชอบอ่ะ
อยากเปลี่ยนลายอ่ะคับ

มีรูปชัด ๆ ไม๊อ่ะส่งมาให้ดูหน่อยจิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม