ทำสี 15000 ไม่เงาไม่คิดเงิน (มีโปรโมชั่นพิเศษ)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ autoprink
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

อยู่ตรงช่วงไหนของ รร.นายร้อยสามพรานครับ ข้ามสะพานที่เลยวัดไร่ขิงไปหรือยัง
หรือว่าเลย รร.นายร้อยสามพรานไปครับ
ผมอยู่สาย4 สนใจว่าจะเอาแก้มข้างไปให้ทำสีดูครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
อยู่ตรงช่วงไหนของ รร.นายร้อยสามพรานครับ ข้ามสะพานที่เลยวัดไร่ขิงไปหรือยัง
หรือว่าเลย รร.นายร้อยสามพรานไปครับ
ผมอยู่สาย4 สนใจว่าจะเอาแก้มข้างไปให้ทำสีดูครับ

แผนที่ครับ >>>> http://www.auto-prink.com/?cid=387968

ถ้ายังไม่ทราบ รบกวนโทรมาครับ

Up ครับ Up

ดันๆupup:coolly-0015:

เดี๋ยวไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือ ศรีสามพราน แล้วจะแวะเข้าไปคุยครับ

เดี๋ยวไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือ ศรีสามพราน แล้วจะแวะเข้าไปคุยครับ

ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาชมกันก่อนก็ได้ครับ:coolly-0010:

ดันๆ:coolly-0037:

????????????????????????????????

แก้ไขล่าสุด:
สอบถามได้ครับ

น่าสนใจครับ

A31 ผมอยากกลับสีรอบนอกจากขาว เป็นส้ม (แบบ RX-7 VeilSide อ่ะครับ) ขูดถึงเหล็กเลย แต่ขอฝากระโปรงหน้าเป็นสีดำวาว (ประตูมีรอยบุบ 2 บานครับ) เดินระบบไฟใหม่ทั้งคัน (ไฟรั่วครับ 2 วันแบตหมด ถ้าแก้ไขได้ก็ดีครับ
แฮะๆ) และเก็บรายละเอียดเล็กน้อยครับ (มีสปริงฝาน้ำมันกับฝากระโปรงหลังพังครับ ปิดเปิดต้องแงะ กันชนไฟเบอร์หน้าเริ่มย้อยครับ อยากให้ซ่อม)

เบ็ดเสร็จเป็นค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ PM มาก็ได้นะครับ ช่วงนี้โทรศัพท์มีปัญหานิดหน่อย

น่าสนใจครับ

A31 ผมอยากกลับสีรอบนอกจากขาว เป็นส้ม (แบบ RX-7 VeilSide อ่ะครับ) ขูดถึงเหล็กเลย แต่ขอฝากระโปรงหน้าเป็นสีดำวาว (ประตูมีรอยบุบ 2 บานครับ) เดินระบบไฟใหม่ทั้งคัน (ไฟรั่วครับ 2 วันแบตหมด ถ้าแก้ไขได้ก็ดีครับ
แฮะๆ) และเก็บรายละเอียดเล็กน้อยครับ (มีสปริงฝาน้ำมันกับฝากระโปรงหลังพังครับ ปิดเปิดต้องแงะ กันชนไฟเบอร์หน้าเริ่มย้อยครับ อยากให้ซ่อม)

เบ็ดเสร็จเป็นค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ PM มาก็ได้นะครับ ช่วงนี้โทรศัพท์มีปัญหานิดหน่อย

เฉพาะลอกสีถึงเนื้อเหล็ก แล้วทำขั้นตอนจนถึงเตรียมพ่นสีจริง ต้องมีถึง 25,000 [ความจริงแล้วไม่จำเป็นต้องลอกถึงเนื้อเหล็กถ้าเป็นสีเดิมของบริษัทแต่ถ้าเคยทำสีมาแล้วต้องลอก]

ถ้าทำสีให้เงาเหมือนในรูป ก็Ok แต่แพงนะครับ ส่วนระบบไฟต่างๆทำได้หมด

ไฟล์แนบ

60.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม