• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากทราบน้ำยาเช็ดกระจกหน้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311140
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311140

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
28 พ.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบว่าน้ำยาเช็ดกระจก ยี่ห้อ ไรหรอคับ ที่เช็ดให้น้ำไม่เกาะกระจกอ่ะคับ

เอาแบบสภาพดีอ่ะคับ ไม่กัด ขอบยางกระจกอ่ะคับ พี่ๆน้องๆ คับ:coolly-0023:

เท่าที่เคยใช้นะ ...

ซื้อที่บิ๊กซี ขวดละ ประมาณ 3xx ฉลากเป็นรูป BMW Series3 สีเหลืองอ่ะ กล่องสีฟ้าๆ มั้ง ...

เคลือบ 2 ครั้งเห็นผลเลย ปัดเนียน น้ำฝนไหลลื่น ...

ขอบคุณคับพี่

อ้าวหรอคับ แหะๆ ขอโทดคับ มันจะกัดยางขอบกระจกมั้ยคับ

อ้าวหรอคับ แหะๆ ขอโทดคับ มันจะกัดยางขอบกระจกมั้ยคับ
ไปขอซื้อที่คุณฝนในหน้าซื้อขายบุคคลทั่วไปดิครับ
เห็นขายอยู่ คนขายน่ารักมากด้วย
ผมยังอยากเป็นลูกค้าเค๊าเลย
อิอ

ไปขอซื้อที่คุณฝนในหน้าซื้อขายบุคคลทั่วไปดิครับ
เห็นขายอยู่ คนขายน่ารักมากด้วย
อิอ
อ่ะนะ......:coolly-0009:

ขอ LINK จะตามไปอุดหนุนหน่อย 555

อิอ
แสดงว่า พี่ออย ไปเจอตัวจริงมาแว้ววว

แสดงว่า พี่ออย ไปเจอตัวจริงมาแว้ววว
อายุเท่ากัน ไม่ต้องเรียกพี่ก้อได้ครับ
ผมยังไม่เจอตัวเค๊าหรอก แค่เห็นรูปก้อรักแล้วอ่ะ
555++
ปล. รูปชัด ๆ ใครจะเป็นคนถ่าย ถ้าไม่ใช่แฟนเค๊า
แอ๊..

อายุเท่ากัน ไม่ต้องเรียกพี่ก้อได้ครับ
ผมยังไม่เจอตัวเค๊าหรอก แค่เห็นรูปก้อรักแล้วอ่ะ
555++
ปล. รูปชัด ๆ ใครจะเป็นคนถ่าย ถ้าไม่ใช่แฟนเค๊า
แอ๊..
อิอิ คุณออย อายุมากกว่าผมในเวบและ CEFIRO ผมยังใหม่อยู่ และอีกอย่างหล่อกว่าผมไง ดูรูปข้างหลังก็เท่แล้ววว
แค่เห็นรูปก้อรักแล้วอ่ะ แล้วเคยถามน้องเค้ามั้ย ว่าร๊ากกกพี่ออย มั้ย แซวเล่น

Eiei ได้คับๆ ลองของดีกว่าคับ

อิอิ คุณออย อายุมากกว่าผมในเวบและ CEFIRO ผมยังใหม่อยู่ และอีกอย่างหล่อกว่าผมไง ดูรูปข้างหลังก็เท่แล้ววว
แค่เห็นรูปก้อรักแล้วอ่ะ แล้วเคยถามน้องเค้ามั้ย ว่าร๊ากกกพี่ออย มั้ย แซวเล่น

อย่าไปใส่ใจเรื่องเล็ก ๆ น้อย ๆ เลยครับ
อยู่กับแบบอบอุ่น มีอะไรก้อช่วยเหลือกันดีกว่า
ปล. คุณฝนเค๊าน่ารักจิง ๆ นะ แต่ยังไม่เคยอุดหนุนของเค๊าซักชิ้นนึง

สิ่งที่เห็นในรูปกะของจิง...มักมีบทเรียนกลับมาให้เห็นเสมอในโลกอินเตอร์เน็ท

เร็ว ๆ นี้จะไปพิสูทน์ให้ละกัน

สิ่งที่เห็นในรูปกะของจิง...มักมีบทเรียนกลับมาให้เห็นเสมอในโลกอินเตอร์เน็ท

เร็ว ๆ นี้จะไปพิสูทน์ให้ละกัน

ไปกับไครล่ะครับ 555

คุณ A31590 รถคุณสวยนะคับ เจอถนนศรีนครินทร์ เลยซีคอน ไปอะคับ นานแล้วหละคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม