ถึงป๋า ลอง คร้าบ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31545
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31545

cef..my..life
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ป๋า ครับ โอมีเรื่องปรึกษาครับ ป๋า ทำสี ยูราส ของป๋าที่ไหนอ่ะ ครับ โอ ได้ยูราส มา จะเข้าไปทำสี อ่ะ ถามนิดหนึ่งน่ะ ป๋า เวลา ขึ้น อาคาร ขึ้นตึก หรือ ห้างสรรพสินค้า ยูราส ป๋า ติดไหมครับ
ขอบคุณ ล่วงหน้าคร้าบป๋า

Dream Work (Vipa)
FIBER - CARBON - BODY DESIGN
0867333994 TON RB (A31391)

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1432

ลองพิจารณาดูเพราะเห็นฝีมือการทำแว้วใช้ได้เลย ตัวอย่างรถโอ๊ตเลม่อน รถตาโดนี่ยิ่งโคตรสวยเลยม่วงมีเกล็ดมุก....
ส่วนการขึ้นห้างถ้าไม่ทางชันมากก็ขึ้นได้แบบตะแคงอ่ะ..แต่แน่ๆ เลยเดอะมอลล์งามวงศ์วานขึ้นไม่ได้ทางเข้าข้างโรงบาลนนทเวชครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณ ครับ ป๋า แต่ของ ป๋าไม่ได้โหลด ใช่ไหมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม