• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

kei office งานเข้าคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31652
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31652

น้องส้มจี๊ด!!!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่า ด้วยความซน อยากรู้ว่าโช๊คมันปรับหนืดได้กี่ระดับ เลยไปลองหมุนๆดู

ข้างแรกไม่เป็นไร ปกติดี ได้ประมาณ 21-22 ระดับ พอเอาอีกข้างมาหมุนดูเท่านั้นล่ะคับ

งานเกิดเลยพี่น้อง ไอ้ตัวที่ใช้ปรับหนืดมันดันหักคับ ยังไงไม่ทันได้ออกแรงหมุนเลย บิดนิดเดียวหักซ่ะงั้น

สรุป คืออยากทราบว่า พี่ๆน้องๆคนไหน พอจะทราบร้านที่สามารถ ซ่อมเจ้าตัวปรับหนืดได้บ้างอ่ะคับ
:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

คือว่า ด้วยความซน อยากรู้ว่าโช๊คมันปรับหนืดได้กี่ระดับ เลยไปลองหมุนๆดู

ข้างแรกไม่เป็นไร ปกติดี ได้ประมาณ 21-22 ระดับ พอเอาอีกข้างมาหมุนดูเท่านั้นล่ะคับ

งานเกิดเลยพี่น้อง ไอ้ตัวที่ใช้ปรับหนืดมันดันหักคับ ยังไงไม่ทันได้ออกแรงหมุนเลย บิดนิดเดียวหักซ่ะงั้น

สรุป คืออยากทราบว่า พี่ๆน้องๆคนไหน พอจะทราบร้านที่สามารถ ซ่อมเจ้าตัวปรับหนืดได้บ้างอ่ะคับ
:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

อ้าวน้องหมีนี่แรงดีจิงจิง:coolly-0010:

บอกพ่อเมิงหรือยังล่ะ...

เวนกำ พี่หมี สู้ๆ

รู้แต่ไม่บอก

อย่างที่ออยมันว่า บอกพ่อดิ เด๋วก็ซ่อมได้เองแหละ...มาบอกไรพวกกรู...:coolly-0010:

อย่างที่ออยมันว่า บอกพ่อดิ เด๋วก็ซ่อมได้เองแหละ...มาบอกไรพวกกรู...:coolly-0010:

ตามนั้น ....

บอกพ่อแล้วเอาของเก่าที่เสีย มาทางนี้นะ ... :coolly-0010:

พี่หมีๆๆๆ

ตั้มเหมือนพี่เลย:coolly-0018:

ซน ไปหมุนเล่น หักเลย แม้งงง:coolly-0041:

ปล. TEIN HE:coolly-0033:

บอกพ่อเมิงหรือยังล่ะ...
ยังไม่ได้บอกอ่ะ

เวงกำ ก้อแค่อยากรู้ว่ามันซ่อมได้มั้ยไงพี่ จะได้เอาไปบอกพ่อถูก 555+

ตามนั้น ....

บอกพ่อแล้วเอาของเก่าที่เสีย มาทางนี้นะ ... :coolly-0010:
เอางั้นเลยหรอเม

พี่หมีๆๆๆ

ตั้มเหมือนพี่เลย:coolly-0018:

ซน ไปหมุนเล่น หักเลย แม้งงง:coolly-0041:

ปล. TEIN HE:coolly-0033:

ถ้ามันซ่อมได้จะไม่ซนอีกแล้ว หึหึ

5555555+ ไก่ ออฟฟิต รึจะสู้ ปลา ออฟฟิต

ลองโทรไปถามพี่วิน (WIN SPEED) ยังอ่ะครับ

ลองโทรไปถามพี่วิน (WIN SPEED) ยังอ่ะครับ

ถามเจ้าแรกเลยคับ แกไม่รับทำ kei office อ่ะคับ

ช่วยหน่อยคับไครู้บ้างว่าที่ไหนรับซ่อมมั้ย

ของผมก็เหมือนกันครับแต่คนละอาการ
โช้คแตก หน้า 1 ต้น หลัง 1 ต้น ตอนนี้กองอยู่บ้านยังหาที่ซ่อมไม่ได้เลย เซ็งกันไปสำหรับโช้คที่ไม่มีเจ้าไหนรับซ่อม

แนะนำครั้งต่อไปหาเล่นโช้คที่มีร้านรับซ่อมจะดีกว่า เช่น TEIN หรือ OHLINS

up ขึ้นไปหน่อยคร้าบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม