รับตีโรลบาร์ เดินท่ออินเตอร์ เดินท่อไอเสีย และงานเฮดเดอร์ต่างๆจ้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311090
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน

งานสวยเลยครับน้องไปทำมาแล้ว....เจ้าของใจดีสนใจโทรถามได้เลยครับ

ขอบคุณนะคะพี่ ที่ช่วยโฆษณา ขอบคุณจ้า.................:coolly-0033:

:coolly-0044:

:coolly-0022:

:coolly-0001:

:coolly-0037:

:coolly-0007:up....จ้า

เจาะแก้มหน้าเท่าไหร่ครับใช่เวลากี่วัน
ขอบคุณครับ

:coolly-0033:

:coolly-0037:

:coolly-0022:

ตีโรบาร์ที่นี่แถม โนบาร์&โรตี กลับบ้าน555

ถ้าผมเอาท่ออินเตอร์เดิมผมไปดัดให้เข้ารูปได้ไหมคับ ตอนนี้ รอยต่อมันเยื้องกันไปหมด

ทำให้ ท่ออินเตอร์หลุดอยู่บ่อยๆเซงและหนักใจมากเลย แต่ยังไม่อยากเดินใหม่

เพราะผมกำลัง เก็บเงินเปลี่ยนอินเตอร์ อยู่ อยากจะทำใช้ไปก่อน

อยากทราบว่าทำได้ไหมคับและ ค่าใช้จ่ายแพงไหม

รบกวนช่วย PM ผมด้วยนะคับ ขอบคุณครับ

ปล. จุดบนที่ต่อจากลิ้นผีเสื้อ RB20 DET ท่ออินเตอร์เยื้องจาก ปากลิ้น ประมาน 3 มิล

จะสามารถทำได้ไหมคับ แล้ว ค่าใช้จ่ายประมานเท่าไหร่คับ

แก้ไขล่าสุด:
ถ้าผมเอาท่ออินเตอร์เดิมผมไปดัดให้เข้ารูปได้ไหมคับ ตอนนี้ รอยต่อมันเยื้องกันไปหมด

ทำให้ ท่ออินเตอร์หลุดอยู่บ่อยๆเซงและหนักใจมากเลย แต่ยังไม่อยากเดินใหม่

เพราะผมกำลัง เก็บเงินเปลี่ยนอินเตอร์ อยู่ อยากจะทำใช้ไปก่อน

อยากทราบว่าทำได้ไหมคับและ ค่าใช้จ่ายแพงไหม

รบกวนช่วย PM ผมด้วยนะคับ ขอบคุณครับ

ปล. จุดบนที่ต่อจากลิ้นผีเสื้อ RB20 DET ท่ออินเตอร์เยื้องจาก ปากลิ้น ประมาน 3 มิล

จะสามารถทำได้ไหมคับ แล้ว ค่าใช้จ่ายประมานเท่าไหร่คับ

ลองเข้ามาดูแล้วกันครับ ว่ามันเยื้องประมาณไหน:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม