• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่ๆใส่โช้คอะไรกันบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ bird555
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลองปรับความหนืดมันยังคับ ที่ผมใช้ ตอนแรกๆเลยที่ได้มา แม่ผมนั่งไม่บ่นนะ กะลังดีเลยอ่ะ แต่ตอนหลังปรับใหม่เพราะยางมันติดซุ้มเวลาจัมพ์คอสะพานอ่ะ ทีนี้เลยแข็งโป๊กเลย
ปรับแล้วครับ เดี๋ยวนี้หัวไม่ชนหลังคาแล้ว ถือว่าใช้ได้ หุหุ:coolly-0025:

แจ่มแจ้งไปเลยคับ

ของผม gab กระบอกแดง ปรับหนืดไม่ปรับเกลียว

หน้าหลัง

แต่สปริงเดิมนะคับ

กำลังดี

ใช้งานทุกวัน

แฟนขึ้นไม่บ่นก็โอแล้วคับ :coolly-0046:

.ใช้เหมือนกันเลยครับ GAB กระบอกแดง+สปริงเดิม ไม่ปรับเกลียวแต่ปรับหนืดได้ครับ ได้มาจากป๋าลอง
ใช้งานดี นิ่ม หนึบ เจโบเดิม ๆ เกียร์ออโต้เอาอยู่สบายครับ
แต่ถ้าทำเครื่องเพิ่มก็คงต้องดูกันอีกทีครับ

ใช้ตัวนี้อยู่ ถ้าจำไม่ผิด ไม่ได้ถ่ายรุปก่อนใส่มั๊ง

ขอบคุณมากครับ...เป็นของตรงรุ่นรึป่าวครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ:coolly-0033:

โช๊กโอลิน ใช้รุ่นไหนครับ จะหามาใช้บ้าง สนนราคาประมาณเท่าไหร่ครับ:coolly-0020:

โช๊กโอลิน ใช้รุ่นไหนครับ จะหามาใช้บ้าง สนนราคาประมาณเท่าไหร่ครับ:coolly-0020:
ดูกระทู้พี่จอนใหญ่เลยครับ ในหน้าซื้อขายน่ะ

เฮ้ออออ มีแต่โช๊คเทพ ๆ ...

เราใส่แต่โช๊คเดิมๆ อัดน้ำมัน หลังก็ของเดิมทำสตรัท

ohlin/'/s ราคาม่ายธรรมดาเลย 555:coolly-0023:

แพงกว่าโช๊กเบนซ์อีก:coolly-0017:

แต่ก็อยากใช้:coolly-0031:

ohlin/'/s ราคาม่ายธรรมดาเลย 555:coolly-0023:

แพงกว่าโช๊กเบนซ์อีก:coolly-0017:

แต่ก็อยากใช้:coolly-0031:
ของแต่งครับ ม่ะช่ายของแตน
ต้องทำใจ
อะไหล่ W124 มันถูกจะตายไป อย่าไปเทียบกันเลยครับ

ไปถามพี่ตู่สิ เพิ่งยัด ohlin/'/s ชุดไม่ถึง 10000 เข้าไป หน้าบานเท่าพุงแล้ว 5 5 5

ไปถามพี่ตู่สิ เพิ่งยัด ohlin/'/s ชุดไม่ถึง 10000 เข้าไป หน้าบานเท่าพุงแล้ว 5 5 5

พี่ตู่เข้ามาแชร์กันหน่อยครับ ใส่รุ่นไหน เซ๊ตอัพยังไงมั่ง
จะขอเก็บข้อมูลครับ

ขอเก็บด้วยครับ..................

แล้ว OHLIN มันมีทั้งหมดกี่รุ่น กี่แบบ ครับ ที่ใส่ A31 กำลังเก็บข้อมูลอยู่ครับ

รอฟังด้วยคน โช๊คเสียพอดี:coolly-0027:

ดันปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ใช้ tein ปรับทั้งตัว

ได้แต่ใส่แต่ไม่ได้ลองใช้งาน แห๊ะๆ

เฮ้ออออ มีแต่โช๊คเทพ ๆ ...

เราใส่แต่โช๊คเดิมๆ อัดน้ำมัน หลังก็ของเดิมทำสตรัท

หัวอกเดียวกัน ทำใจซะ ม่ายมีตังนี่หว่า แค่โช๊คเดิมอัดน้ำมันใหม่ ใส่ถุงลม เฮอ:coolly-0041:

เอ่อ....พี่ครับ ชุดละไม่ถึงหมื่นเนี่ย ที่ไหนครับ ขอพิกัดหน่อยครับ:coolly-0043:

จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

กำลังทำช่วงล่างครับ:coolly-0033:

ของแต่งครับ ม่ะช่ายของแตน
ต้องทำใจ
อะไหล่ W124 มันถูกจะตายไป อย่าไปเทียบกันเลยครับ
นั่นดิคุณออย บางอย่างเนี่ย งงเลย:coolly-0038: