**ขอประนามอู่สีที่มีพฤติกรรมหยาบคายหน่อย จะได้รู้ทั่วๆกัน**

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แจ้ง ศคบ. ดิแล้วไปลงเรื่องในรัชดาที่พันทิพย์ด้วย ตามด้วยหาคนมีสียศ สูงๆโทรไปคุยกะแม่งหน่อย หรือหาคนที่บุคลิกดีๆไปยืนเป็นเพื่อนตอนไปดูรถ แล้วถ้าแม่งกวงติงอีก ก็ให้ที่มากะเราฟอร์มแสดงตัวว่ามาจาก สคบ. มาดูเหตุการณ์เนื่องจาได้รับการร้องทุขมา ดูดิแม่งจะทำหน้ายังไง :cool:

โทรมาบอกให้ไปหาอ่าน เข้าไปแล้วไม่เจอหว่ะ

จะมีอะไรก็ไม่พ้นไปทำผู้ชายท้องอีกหล่ะ 555

แหม่ๆๆ ฟันเมิงไม่น่าหลุดแค่ 4 ซี่นะ น่าจะทั้งปากนะไอ้แสรดดดด...

ใช่ๆๆ พวกเราต้องไม่ยอมนะ

ขอยกคำที่มันลงไว้นะครับ

ประมาณว่าไฮ้เจ้าของรถเนี้ยแม่... ก็เรื่องมาก และ รถของท่านก็ กระหลัวซะขนาดนั้นจะเอาดี ๆๆ แต่ไม่อยากเสียตังค์ แล้ว มันจะดีได้อย่างไร

ดูมันทำกะเรา
<!-- / message -->

เคสแนนเรื่องเป็นไงบ้าง

ตอนนี้ก็รอให้ทางฝากกฎหมายของผมเค้า ดูเอกสารกะคดีอยู่อ่ะครับ ต้องรอ กลุ้มๆๆๆๆ

สงสัยกะลั่วจิงๆ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=4620041#post4620041
แม่งออกมาแก้ตัว แถมว่ารถผมกระหลั่วอีก

เวร แล้วพี่บิ๊กไปกด Thank You กระทู้ที่มันโพสมันทำไม พอ scroll ลงมา เอ๊า เตอพี่แม็ก Thank You อีก เอาเข้าไป

แต่คำพูดแม่งกวนตีนจริงๆ เป็นอู่ประกันมีหน้าที่ทำรถก็ทำไปดิวะ อะไรของแม่ง

ต้องเรียกมาตบกบาลหน้าอู่แถมด้วยเอาขรี้อุ่นๆซักกองเขี้ยวงใส่หน้า กวนส้นตรีนเจงๆ เอารถออกโลดไปทำอู่ใหม่ดีกว่า

เว๊บนู้นโหลดนานหน่อยนะครับ

ใครทำเพื่อนกรู.............เออแม่งกวนตรีนจิงๆ เอาแหนปาหน้ามันเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
เอารถออกมานานแล้วคับ แต่เนื่องจาก
รอเวทเธอร์การ์ดอยู่เลยยังไม่อยากลงแจ้ง
แต่ในเมื่อโทรไปแล้วแม่งเอาแต่บ่ายเบี่ยง
หลบหน้า ผลัดวันประกันพรุ่ง มันเหลืออด

สู้โว๊ย......อย่าไปยอม

แจ้ง พลเอกพัลลพ ปิ่นมณี เลยครับ คนอย่างนี้ชาติต้องการ

รอ ดูครับ ว่าจะเป็นอย่างไร

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้ามันยอมขอโทษ..เรื่องก็จบ

ลุยไม๊.. หายป่วยแล้ว..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม