VDO ไตรภาค...ครบรอบ 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand...(ฉบับสมบูรณ์)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31499
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เย้ๆๆๆ มาเพิ่มแล้ว

ยอดจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เกินคำบรรยาย...:coolly-0044: :coolly-0044:

เมื่อไหร่รถจาสวยเหมือนพี่ๆเค้ามั่ง

ตรงรุ่น :coolly-0010:

ชมกันเองซะงั้นคู่นี้
ปล. ไรท์ใส่ cd ให้หน่อยเดะ ทั้งหมดอ่ะ อยากเก็บว่ะ vdo เอาตัวเต็มที่ไม่ได้ตัดนะ
ยังไม่ได้ดูเลยทั้งตัวตัดไม่ตัด แม่ง

แหมๆ แล้วสวยปะล่ะ ชมก็ไม่ได้วุ้ย
แล้วน้าจะเอาไปทำไมเยอะๆ เรื่องมากนะเนี่ย :coolly-0028:

แหมๆ แล้วสวยปะล่ะ ชมก็ไม่ได้วุ้ย
แล้วน้าจะเอาไปทำไมเยอะๆ เรื่องมากนะเนี่ย :coolly-0028:

เอามาร่อนให้หมาคาบเล่นมั๊ง ถามได้
ปล. แฟนพี่ทักว่ะว่าแป๋มอวบเหลือ

• กระทู้ ผู้เขียน
เยี่ยมมากเลยครับ เซฟฟิโร่ไตรภาคอ่ะ
มีแบบให้โหลด ไว้เก็บเป็นส่วนตัวมั้ยอ่ะครับ
อยากได้อ่ะครับ...:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ถ้าเข้าไปที่ ยูทูบ...ผมโพสใว้ที่นั้น มันจะมีให้โหลดเลยครับ

ขอบคุณพี่น้องที่ติดตามอีกครั้งครับ:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
บอกได้สองคำสั้นๆ...

<font size=/'/ล้านเก้า/'/>"เจ๋งหว่ะ"</font]

ไอจู๊ซ เอาที่เมิงฉายในงานมาลงด้วยดิว่ะ

ตัวเต็ม รอก่อนนะคับ กำลังดำเนินการให้อยู่

เพราะไฟล์แม่ง เท่ากับDVD 1แผ่น อัพโหลดยากหน่อยนึง

ต้องแบ่งเป็นpart อ่ะ

เค้าเห็นกันทั้งงานละ .... :coolly-0010:

ถึงว่ากรี๊ดกันเกลียวเลยตอนตรูตอนขึ้นเวทีไปเซ็ตเครื่องดนตรีอ่ะ

ปล.พี่จูซแม่งทำตรูได้ลงคอ:coolly-0040:

ถึงว่ากรี๊ดกันเกลียวเลยตอนตรูตอนขึ้นเวทีไปเซ็ตเครื่องดนตรีอ่ะ

ปล.พี่จูซแม่งทำตรูได้ลงคอ:coolly-0040:

พี่ดูไม่ทันว่ะหมี:coolly-0010:

อยู่กันนานๆ ครับ :coolly-0039:

lสุดยอดคับ

สุดยอดไปเลย ชอบที่แต่ละคัน ยังเป็นหน้า A31 เหมือนเดิมด้วย