+++ มาแล้วคร๊าบ รูปงาน Meeting ครบรอบ 6 ปี Cef-Thai ณ 13 เหรียญรีสอร์ท +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31212
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่เห็นมีรูปรถพี่เลยอ่ะ แชมป์
แอ๊ พี่ตี๋มาด้วยเหรอครับ ผมไม่เจอพี่เลยอะ หรือว่าพี่มาทักผมตอนไม่มีสติ แต่รูปรถพอแสงไม่ค่อยมีผมก็เข้างานแล้วอะครับ ถ้าขาดคันไหนไป ขอโทษด้วยค๊าบบบ งานหน้าแก้ตัวๆ :coolly-0041:

แอ๊ พี่ตี๋มาด้วยเหรอครับ ผมไม่เจอพี่เลยอะ หรือว่าพี่มาทักผมตอนไม่มีสติ แต่รูปรถพอแสงไม่ค่อยมีผมก็เข้างานแล้วอะครับ ถ้าขาดคันไหนไป ขอโทษด้วยค๊าบบบ งานหน้าแก้ตัวๆ :coolly-0041:

เค้ามาที่ไหนหล่ะ :coolly-0014:

อ้าว....ลืมไม่ใด้ไปโทษที...เหอ..เหอ..เหอ

ขอบคุณพี่แชมป์สำหรับรูปสวยๆคะ

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณมากมายครับ ที่ต้อนรับพวกเรา A31club

Re: :) ภาพงาน Meeting Cef. ครบรอบ 6 ปี (:

รูปเยอะมากจริงๆ...
ดูกันลาตายเลย...

Re: :) ภาพงาน Meeting Cef. ครบรอบ 6 ปี (:

อุ๊ยมีรูปเราด้วย:coolly-0010:

เป็นตากล้องคู่ผัวเมียที่มีจิตวิญญาณมาก แต่ละรูปบ่งบอกได้ถึงอารมณ์ของภาพได้ทุกช็อต

ทำให้เราได้รู้ว่าไอ้คนถ่ายก็เม๊าเมา คนโดนถ่ายแม๊งยิ่งเมา ได้อารมณ์จริงๆ ดูไปฮาไป ระลึกบรรยากาศได้เลย พระเจ้า มันหาตัวจับยากยิ่งนัก 5555555555555555555

กล้องนี้รูปปุ๊กกี้เยอะหน่อย 555

แต่จำหน้าคนถ่ายไม่ได้อ่า

ก็ว่าไม่ได้เมานะ:coolly-0027:

เค้ามาที่ไหนหล่ะ :coolly-0014:

อ้าว....ลืมไม่ใด้ไปโทษที...เหอ..เหอ..เหอ
คะคะคะเคร๊.............. คือจะบอกว่า ผมไม่มั่นใจตัวเองเลย ไม่รู้ว่าทำอะไรไปมั่ง มันจำไม่ค่อยด้ายยยยยยยยย 5555555555

ขอบคุณมากมายครับ ที่ต้อนรับพวกเรา A31club
คราวหลังต้องการรูปหมู่ หรือจะถ่ายรวมรถ เรียกได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจค๊าบบบ ส่วนจะถ่ายสวยหรือไม่สวยยังไงมาว่ากันอีกที 555

ยินดีต้อนรับ A31 Club เช่นกัน และขอบคุณที่ช่วยดูแลน้าอ๊อดให้ด้วยค๊าบ อีตานั่นเมาแล้วชอบหลับคอพับคอเหวี่ยง 555555555

หัวแดงเป็นลูกตำลึงเลยกรู 5555++

ขอบคุณโก้ ซ้ายทะลวงไส้มาก ๆ ครับ...รูปเยอะช่ายได้เลย....

พี่สาวคนนี้เค้าคิดไรอยู่ว่ะอยากรู้จัง อิอิ

555555+
รูปเจ๋งมากกกกก จารย์โก้

ขอบคุณมากมายที่ถ่ายภาพสวยๆมาให้ชมกันอ่ะครับ :coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033:

ขอบคุณที่เอื้อเฟื้อ ภาพสวยครับ..

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ หล่อๆ คับ

หล่อๆทุกคันเลย