• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เพลากลางสั่น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ chang
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

chang

Register
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครรู้ช่วยบอกด้วย Cefiro
คือรถผมวาง 2J-GTE เกียร์ออโต้แล้วเพลากลางสั่นเวลาวิ่ง 90 กม./ชม.
ช่วยแนะนำวิธีแก้ไขด้วยครับ หรือแนะนำร้านทำเพลาที่ดีราคาเป็นกันเองหน่อยครับ ขอบคุณ

แก้ไขล่าสุด:

อยากรู้ด้วยคนครับเป็นเหมือนกันเลย

ใครรู้ช่วยบอกด้วย Cefiro
คือรถผมวาง 2J-GTE เกียร์ออโต้แล้วเพลากลางสั่นเวลาวิ่ง 90 กม./ชม.
ช่วยแนะนำวิธีแก้ไขด้วยครับ หรือแนะนำร้านทำเพลาที่ดีราคาเป็นกันเองหน่อยครับ ขอบคุณ
ส.รัตนยางยนต์ ถ.สุโขทัยครับ:coolly-0033:

ขอบคุณครับพี่จอร์น

ที่เคยเป็นยางแท่นเกียร์ขาด

เคยเป็นที่ยางลูกปืนเพลากลางครับ

ให้เช็คตามนี้เลยนะครับ....(ผมเคยเป็น)
1.ยางแท่นเกียร์
2.ตุ๊กตาเพลากลาง
3.เพลากลางท่อนหน้า (ท่อนที่ตัดต่อ)
4.สุดท้ายเพลาท่อนหลัง ของเดิมของรถเลยซึ่งไม่หน้าจะเป็น
..แต่ของผมมันมาเป็นข้อสุดท้ายเนี่ยแหละครับ เซ็งเลย มันคดซะงั้น

แล้วไอเพลากลางสั่นเนี่ย

อาการเป็นไงอะคับ

อยากรู้?

รถเราก้อเปงไม่รุอะไรมันดัง:coolly-0001:

ที่มีเสียงดังกึกน่าจะเป็นที่ยอยนะครับ..มันหลวมแล้ว
ส่วนอาการเพลากลางสั่น..เวลาวิ่งมันจะสะท้านที่ตัวรถเลยแหละครับ

ที่มีเสียงดังกึกน่าจะเป็นที่ยอยนะครับ..มันหลวมแล้ว
ส่วนอาการเพลากลางสั่น..เวลาวิ่งมันจะสะท้านที่ตัวรถเลยแหละครับ

ของผมเป็นเวลาออกตัวเกียร์หนึ่งแรงๆ

แถ ๆ

น่าจะเป็นที่ยอยใช่ปะคับ

ขอบคุณคับคุณ111111111

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม