****เซฟ ปะทะ อิม ที่ จ.อุบลฯ ****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตายเกลื่อน 3 ล้าน....แต่น้องนั่งบี้ไข่......เอิ๊กๆๆ

เด๋วนี้พัฒนา มีหงมีหาง...

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ****เซฟ ปะทะ อิม ที่ จ.อุบลฯ *******คลิปมาแว๊วววว********

แต่วันนั้นกรูกะป๋าแก นั่งบี้ไข่แทนเมิงไปแระ 5 5 5

กรูยังแค้นไม่หาย นังโอปอตอแหล...
ยังไม่เคลียร์นะว๊อยยยยย....
กินคนเดียว....ไม่แบ่ง

เห็นแล้วอยากกลับไปเอารถที่ กทม.มารวมกลุ่มด้วยจัง...พี่เอกa31527 ตอนนี้อยู่ช่องเม็กว่ะ...มาเที่ยวโทรบอกนะ 0890501287:biggrin:

ไปทำไรที่ ช่อง เซ็ก พี่

บีเวฟลิ้นดำดูผ่านๆๆเหมือน สกาย33เลย

สวยทุกคัน เลยครับ:smile: ..แต่ว่าไปที่นั้นคงฮิต ล้อ volk challenge น่าดู อิอิ.:redface: :brick:

:dribble: แจ่มๆ กันทั้งนั้น :dribble:

หล่อดี...................

ถ้าวันพุธไม่ติดอะไร จะไปพิสูจน์สาวอุบล ฯ
555++

ไปด้วยดิ....แต่ถ้าไปแล้วนั่งบี้ไข่ โอไม่รับประกันน่ะ พี่ออย

มีโอกาศจะเข้าไปเที่ยวในตัวเมืองนะ..ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ...อิ อิ

• กระทู้ ผู้เขียน
มีโอกาศจะเข้าไปเที่ยวในตัวเมืองนะ..ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ...อิ อิ

มามะ..งานนี้เด็กแมร่มชะตาขาดหลายคนแหง่มๆ

ชอบ B-wave ครับผม แล่มเลยอะ:dribble:

โอ้วววว...พึ่งเข้ามา
เข้ากะตามเคย...
มาเห็นชื้อกระทู้ตกใจ....โหม๊ด...เลย
.
.
.
.

สายภาค ตะวันออกเฉียงเหนือ อะแจ้งเกิดได้ดีเลยครับ
อีกหน่อย ครบทุก ภาคไปไหนอุ่นใจพี่น้องthaiใช้Cef
สวยทุกคันเลย โดยเฉพาะB-Wave...ฮาๆ:smile: :tongue:
เชียร์พวกเดียวกัน
แฮ่................:super:
แต่ดุดีชอบๆ:biggrin: :smile:

ไอโอเบี้ยวแล้วอ่ะ
วีคนี้คงไม่ได้ไป
ก็อยากจะ ไปนั่ง บี้ ไข่เหมือนกัน ที่อุบล แต่นายสั่งให้ไปเหนือ เลยต้องไปก่อน...วีคหน้าน่ะพี่ออย ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม