O r T In Meeting Cefiro-thailand ครบรอบ 6 ปี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31163
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แหล่มสุดๆๆๆ

เข้าท่ามากมาย:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
ก็คิดว่าจะทำแบบนั้นอะครับพี่เขียด แต่ต้องรอพวกเด็กล้างรถ มันล้างกันแน่นๆๆก่อนอะครับ วันแกรนด ยังหาฤกษ์ ไม่ได้เลยครับ

สรุปแล้ว นางแบบ ไม่มีเหลือถึงบอลซะคน ว้า เซ็งงงงงงง

สุดยอดเรยน้าบอล...ขอให้ร่ำรวยๆยิ่งๆขึ้นไปคับ..:coolly-0009:

สุดยอดเลย อิอิ
มีอุดหนุนแน่แน่:coolly-0044:

ล้างรถที่นี่สงสัยต้องตัวซีดกลับมาทุกทีเป็นแน่...5555

555 แยกนี้ดึกๆๆ กระเทยเพียบ
จ้างพวกนี้ก็ได้ คนดูคงได้เสียวดี 555

ผ่านทุกวัน ไม่ยักกะอ่านป้าย อิอิ

เอาไว้รถทำสีก่อนแล้วจะไปใช้บริการครับ

ก็คิดว่าจะทำแบบนั้นอะครับพี่เขียด แต่ต้องรอพวกเด็กล้างรถ มันล้างกันแน่นๆๆก่อนอะครับ วันแกรนด ยังหาฤกษ์ ไม่ได้เลยครับ

สรุปแล้ว นางแบบ ไม่มีเหลือถึงบอลซะคน ว้า เซ็งงงงงงง

วันที่ 9 เดือน 9 ปี 2009 เป็นไงครับ
เลขสวยดีครับ:coolly-0041:

สุดยอดเรยน้าบอล...ขอให้ร่ำรวยๆยิ่งๆขึ้นไปคับ..
ขอบคุณครับน้า

ก็คิดอยุ่ครับ 9/09/09 แต่มันจะไม่ทันอะดิครับ งั้นสงสัยต้องทำป้ายใหญ่กว่านี้ อีก

งานนี้ ถ้าไม่เรียก มีเคืองครับคุณน้อง

โทรคุยกันนะครับบอล เผื่อว่ามีอะไรให้พี่พอจะช่วยได้ ยินดีเสมอครับ

งานนี้ ถ้าไม่เรียก มีเคืองครับคุณน้อง

โทรคุยกันนะครับบอล เผื่อว่ามีอะไรให้พี่พอจะช่วยได้ ยินดีเสมอครับ

ครับไม่ลืมครับ พี่เขียดที่น่ารัก น้องจะลืมได้ยังไง อยากให้พี่เขียด หาสาวๆๆอะคับ

หุหุหุ

ครับไม่ลืมครับ พี่เขียดที่น่ารัก น้องจะลืมได้ยังไง อยากให้พี่เขียด หาสาวๆๆอะคับ

หุหุหุ

หลังไมค์เลยครับคุณน้อง

ร้าน take a bath อยู่ตรงไหนครับคุณบอล อยากเอารถไปล้างครับ

ถนน นวมินทรครับ ตรงสี่แยก กรมที่ดินบางกะปิครับ ระหว่างซอย นวมินทร์ 51 กับ ซอย นวมินทร์ 53 ครับ

ถนน นวมินทรครับ ตรงสี่แยก กรมที่ดินบางกะปิครับ ระหว่างซอย นวมินทร์ 51 กับ ซอย นวมินทร์ 53 ครับ
ผมมีบัตรแขวนคอสีเหลืองของงานมีตติ้งนี่ล้างสีดูดฝุ่นฟรี 1 ครั้งใช่ป่าวครับ

ผมมีบัตรแขวนคอสีเหลืองของงานมีตติ้งนี่ล้างสีดูดฝุ่นฟรี 1 ครั้งใช่ป่าวครับ
รถอ่ะล้างฟรี ดูดฟรี แต่คนต้องล้าง ต้องดูดเอง
เข้าใจป่ะเนี่ย
555++

อดได้รางวัล นั่งเรือไปกลับ ของพี่เขียดเลย...หือๆๆ

ร้านเปิดเมื่อไหร่เนี่ย
รถโสโครกอีกแร้วววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม