A31 STREET USE 600 ม้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ UPT
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันต้องอย่างนี้....! ไอ้ 600 ม้าเนี่ยมันที่ล้อหรือที่เครื่อง โฆษณาทั้งทีน่าจะมีใบวัดม้ามายืนยันนะครับ (อย่าคิดมากนะ ผมแซวเล่นเฉย) พอดีใช้เครื่องตระกูลเดียวกัน:coolly-0046:

โรบาร์หล่อยก็ได้น่ะครับพี่

คนอื่นเค้าฟังเสียง 600 ม้าก็หน้าจะรู้แล้วละครับ

ว่าเสียงมันจะกระพือโหดขนาดไหน

สวยงามจริงๆๆๆ

ของดีๆ

ทั้งนั้น

สวยๆโหดๆเลยนะคับ

แรงอีกแล้ว แรงแบบไม่แสดงออก

เอาพี่ เลิกเล่น accord แล้วหรอคับ
ถ้าพี่เล่น cefiro คงเทพแน่ๆๆ
ล้อใส่ของอะไรละพี่ๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
เอาพี่ เลิกเล่น accord แล้วหรอคับ
ถ้าพี่เล่น cefiro คงเทพแน่ๆๆ
ล้อใส่ของอะไรละพี่ๆ

รถ ACCORD ยังอยู่ครับ :coolly-0001:
ส่วน A31 มันเป็นอะไรที่อยากได้มาทำอีก ชอบความลงตัวของมันจริงๆ:coolly-0009: เรื่องล้อนี่เรื่องใหญ่ ตอนนี้รอล้ออยู่

แก้ไขล่าสุด:
รถเจ้าสำนัก อะไรอะไรก็เหลือ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เฟือ..
หันมาทำฯของแต่งA31.-skyline.ขายมั่งซิคับ..รออยู่.

รถเจ้าสำนัก อะไรอะไรก็เหลือ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เฟือ..
หันมาทำฯของแต่งA31.-skyline.ขายมั่งซิคับ..รออยู่.

มีมาแล้วครับ เข้าไปดูได้เลยครับ

สวยดีจริง ๆ มาแบบแอบแรงอีกต่างหาก เฮอ อิดฉา:coolly-0045:

นี่เอง...ถึงว่า ปกติไม่ค่อยเห็นเอาของ cef มาขาย ทีนี้คงมาเต็มร้านเลยมั๊งเนี่ย จะได้แวะไปอุดหนุนมั่ง

นี่เอง...ถึงว่า ปกติไม่ค่อยเห็นเอาของ cef มาขาย ทีนี้คงมาเต็มร้านเลยมั๊งเนี่ย จะได้แวะไปอุดหนุนมั่ง

พอมีมาอยู่บ้างครับ ส่วนมากจะเป็นของ R32-33

ฮั่นแน่ มาจนได้นะพี่รัตน์ :coolly-0010:

แอบซุ่มทำอยู่ตั้งนาน รถเสร็จรึยังคับพี่ ช่วงนี้ยุ่งๆไม่ได้คุยกันเลย

รถเจ้าสำนัก ของแต่งแต่ละอย่าง มีแต่ของแบรนเนมทั้งน้านนนน สุดทุกคันเจ้านี้

600 ม้าคงไม่พอซะแล้วม้างงงงง อิอิ :coolly-0044:

ฮั่นแน่ มาจนได้นะพี่รัตน์ :coolly-0010:

แอบซุ่มทำอยู่ตั้งนาน รถเสร็จรึยังคับพี่ ช่วงนี้ยุ่งๆไม่ได้คุยกันเลย

รถเจ้าสำนัก ของแต่งแต่ละอย่าง มีแต่ของแบรนเนมทั้งน้านนนน สุดทุกคันเจ้านี้

600 ม้าคงไม่พอซะแล้วม้างงงงง อิอิ :coolly-0044:
ยุ่นเองหรอ รถเสร็จแล้ว รอล้อย่างเดียว มีล้อมาก็มีลูกค้ามาเอาไปหมดเลย รถตัวเองยังไม่มีใส่เลย :coolly-0033:

ถะ ถะ ถะ ถูกต้องค๊าบบบบ :coolly-0046: ยุ่นเองคับพี่
อ่ะโหย รอล้ออย่างเดียวเองง่ะ เสร็จแล้วอย่าลืมเอามาให้ชมเต็มๆนะคับ น่าอิจฉา ไม่เหมือนผมเดือนที่แล้วมีแต่ ซ่อมๆๆๆ เอารถขึ้น Slide on มา 2 รอบแระ ชาวบ้านแถวๆนั้นยังนึกว่าผมเอารถไปแข่ง ที่ไหนได้ พังตะหาก เซง :coolly-0011:
อืม ว่าจะโทรไปหาอยู่เหมือนกันพี่ พี่เรื่องจาถามนิดนึงอ่ะคับ :coolly-0024:

ถะ ถะ ถะ ถูกต้องค๊าบบบบ :coolly-0046: ยุ่นเองคับพี่
อ่ะโหย รอล้ออย่างเดียวเองง่ะ เสร็จแล้วอย่าลืมเอามาให้ชมเต็มๆนะคับ น่าอิจฉา ไม่เหมือนผมเดือนที่แล้วมีแต่ ซ่อมๆๆๆ เอารถขึ้น Slide on มา 2 รอบแระ ชาวบ้านแถวๆนั้นยังนึกว่าผมเอารถไปแข่ง ที่ไหนได้ พังตะหาก เซง :coolly-0011:
อืม ว่าจะโทรไปหาอยู่เหมือนกันพี่ พี่เรื่องจาถามนิดนึงอ่ะคับ :coolly-0024:

ใจเย็น ค่อยดู ว่ามันเป็นไร ไม่ต้องรีบร้อน เดี๋ยวก็จบ :coolly-0022:

สวยครับ แถมแรงได้อีกต่างหาก แบบนี้ใช้ในชีวิตประจำวันละก้อ หนุกหนาน หนุกหนาน

• Like
ปฏิกิริยา: UPT

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม