A31 STREET USE 600 ม้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ UPT
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

UPT

ของแต่งรถแท้จากญี่ปุ่น
Register
เข้าร่วม
30 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
กำลังปั้นอยู่ ยังไม่เสร็จเรียบร้อย รอของแต่ง บางอย่าง อยู่ เสร็จ แล้้ว จะเอามาให้ดูอีกแบบเต็มๆ

พวงมาลัย PERSONAL + VERTEX ก้านยกหน่อยๆ กำลังดี

นั่งสบายตัว ด้วยเบาะ RECARO EURO R

โช้ค TEIN HA ห่วงหลัง + ตัวปรับล้อ ของ IKEYA FORMULA

สายอ่อนเบรค PROJECT M

ท่อไทเทเนียม AMUSE R1 สวยโหดมากๆ

ท้ายแดง + กันชนอูม

เหลืออออออออออออออออออ

เครื่องยนต์ ตาม STEP แคม+กล่อง+หัวฉีด+เทอร์โบใหญ่

มาเร็วและหนักด้วย เทอร์โบ บอลแบริ่ง

แคม HKS 272 ทั้ง ไอดี+ไอเสีย เฟืองแคม HKS รุ่นใหม่

ค้ำหน้า GANADOR ไทเทเนียม สวยมากๆ

แก้ไขล่าสุด:
ชุดสายน้ำมัน ของ EARL/'/S

เร็กกูเรเตอร์ NISMO ตัวยักษ์

BLOW OFF VALVE GREDDY TYPE R

ถังดักไอน้ำมันเครื่อง GREDDY

INTER TRUST 4 นิ้ว

ARC OIL COOLER FRONT GRILL

GREDDY SM LINK

HKS EVC 4

เหนือคำบรรยายครับ ไม่โรบาร์เซฟความปลอดภัยหน่อยหรอครับ

เหนือคำบรรยายครับ ไม่โรบาร์เซฟความปลอดภัยหน่อยหรอครับ

รถบ้านๆ ไม่อยากใส่ กลัว เค้าจะว่าเป็นรถแข่ง :coolly-0033::coolly-0033:

สวยครับแรงแบบแอบๆๆ อิอิ

รถสวยมากครับ ของแต่งแต่ละชิ้น...

สวยงามครับ

คันนี้ริป่าว เมือคืนเห็นขึ้นสไลท มาเทพนคร

คันนี้ริป่าว เมือคืนเห็นขึ้นสไลท มาเทพนคร

รถผมยังไม่เคยไปวิ่งแข่งเลยครับ
SET ไว้ วิ่งถนน อยากไปลองแข่งเหมือนกัน กลัว อายเค้า :coolly-0039:

รถผมยังไม่เคยไปวิ่งแข่งเลยครับ
SET ไว้ วิ่งถนน อยากไปลองแข่งเหมือนกัน กลัว อายเค้า :coolly-0039:
ไม่กล้า ก้อไม่รู้จักรถซิ่งนะครับผม...:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม