Nissan Cefiro A31 บ้านๆขาวๆอวบๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ toonz5363
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หล่อคับหล่อ สไตบ้านๆดี มะก่อนของผมก้อแบบเนี๊ย แต่ซักพักตอนนี้ซิ
ยังไม่จบเลย ผมชอบนะไอ้ฝาท้ายหลัง เคฟล่าอ่ะ เด่วอีกแป๊บจะมีเหมือนกัน
รถพี่ถือว่าโอเลย นะ ขับแบบโดยไม่ต้องอาย Cef คันอื่น
:coolly-0005:

สวย ครับ............

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณสำหรับทุกคำติชมนะคร๊าบ

อัพเดทใหม่มาแล้วนะครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำติชมนะคร๊าบ

อัพเดทใหม่มาแล้วนะครับ
เห็นจากรูปรบกวนถามเรื่อง"เบรกมือ"หน่อยครับ
ว่าทำยัง ทำที่ไหนครับ:coolly-0043:

เจอบ่อยครับคันนี้แถวหลังม.สยาม
ขับสวนกันประจำจนเด็กที่อู่นึกว่าใครเอารถผมไปขับ
ไม่เหมือนก็กันชนหน้าเพราะตอนนี้ใส่อูมอยู่
รถสวยดีนะครับสะอาดตาดี

งานแท้ แม่คุณเอ๋ย ขาว อวบ
อูยยยยยยยยย

รถสวยดีครับ
ว่าแต่รูปแรกๆนี่ ใช่ไปถ่ายในพุทธมณฑลป่าวครับ วิวมันคุ้นๆ

สวยครับ....:coolly-0033:

งามดีจ้า...

งาม หลายๆๆๆ

เห็นจากรูปรบกวนถามเรื่อง"เบรกมือ"หน่อยครับ
ว่าทำยัง ทำที่ไหนครับ:coolly-0043:

มันมากับรถอ่ะครับ ไม่ได้ไปยุ่งกะมันเรย ของ 180SX

เจอบ่อยครับคันนี้แถวหลังม.สยาม
ขับสวนกันประจำจนเด็กที่อู่นึกว่าใครเอารถผมไปขับ
ไม่เหมือนก็กันชนหน้าเพราะตอนนี้ใส่อูมอยู่
รถสวยดีนะครับสะอาดตาดี

ขอบคุณคร๊าบ พอดีเรีัยนอยู่สยาม อิอิ เบื่อแระ ไม่จบสะที 555 ก็ยังคงร่อนอยู่

แถวๆนี้ไปอีกนาน อิอิ

รถสวยดีครับ
ว่าแต่รูปแรกๆนี่ ใช่ไปถ่ายในพุทธมณฑลป่าวครับ วิวมันคุ้นๆ

ถูกต้องคร๊าบ รูปปัจจุบันเลย ไปถ่ายมาม่ะสองวันที่แล้วเอง ว่างจัด อิอิ

สวยๆเลยคับชอบๆ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม