ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

ขุดครับ ชื่ออาร์ต นะครับ ว่างๆๆเดียวไปแจมด้วยกะพี่ชล อิอิ
หากลุ่มอยู่ๆ ยุดยาไม่ไหวๆๆ รถเยอะแต่.........รวมไม่ได้ Pow เยอะ อิอิ

ศุกร์ เมา เสาร์ นอน อาทิตย์ ถอน จันไม่ต้องลา...เพราะหยุดชดเชย...

เจอกัน ใครมาก่อนจอดรอด้วย อย่าเพิ่งงอนกลับก่อนแบบไอ่บอม...

• กระทู้ ผู้เขียน

ที่ปั๊มเจทไม่มี เบนซิน 95 แล้วนะครับ

เสาร์ที่แล้วไปสนามคลอง 5 มา เห็นพี่ต้น Jz ขับ ไทรตัน 4 ประ ตู เห้อ แจ้ง ตำรวจ จับพี่เค้ากันเหอะ พี่น้อง

พี่เหลือเฟือ ก้อน่าจับนะ....

แล้วจะเติม ไร ว่ะ

เบียร์ไง....

เสาร์ที่แล้วไปสนามคลอง 5 มา เห็นพี่ต้น Jz ขับ ไทรตัน 4 ประ ตู เห้อ แจ้ง ตำรวจ จับพี่เค้ากันเหอะ พี่น้อง

เจ๊ะโด้

มี suzuki ฮายาบูสะคันนึง อีกคัน RG หรือ RX ไรเนี่ยจำไม่ได้ เซฟดำที่อู่ก็กำลังทำ 3เจอยู่อู่อีก แถมยังมีไตรตั้นขับ 4 อีก แจ้งตำรวจดีกว่ามั้ยเนี่ย พี่ต้นแม่งขายยาบ้าชัวร์

บอมฝากมาดพสว่า

มันต้องหนักแล้ว

ศุกร์ เมา เสาร์ นอน อาทิตย์ ถอน จันไม่ต้องลา...เพราะหยุดชดเชย...

เจอกัน ใครมาก่อนจอดรอด้วย อย่าเพิ่งงอนกลับก่อนแบบไอ่บอม...

.......ศุกร์นี้อด เข้ากะกลางคืน....

ขุดครับ ชื่ออาร์ต นะครับ ว่างๆๆเดียวไปแจมด้วยกะพี่ชล อิอิ
หากลุ่มอยู่ๆ ยุดยาไม่ไหวๆๆ รถเยอะแต่.........รวมไม่ได้ Pow เยอะ อิอิ
.....คงต้องศุกร์หน้าแล้วละ อาร์ท....

เอ้าาาา เดี๋ยววันนี้เจอกันคราบ เพราะเสาร์หน้าที่ 18 กับเสาร์ที่ 25 ต้องสอบ final แล้ว อีก 2 ศุกร์ถัดไปคงไปไม่ได้ วันนี้ทิ้งทวนหน่อยคราบ 5555

* แต่ไม่อยากเมามากนะ(พูดทุกที แล้วก็ปลิ้นทุกที) ตั้งแต่รวมกลุ่มรังสิตเนี่ย ตื่นไม่ทันไปเรียนวิชาตอนเช้าวันเสาร์ไป 5 รอบแล้ว ฮืออออออ

พุ่งนี้รอบหกไงแชมป์....ยังไงปีหน้าเขาก้อเปิดสอนอีกจะกัวอะไรวะ...ๆๆๆ

คงต้องศุกร์หน้าแล้วละ อาร์ท....

ศุกร์หน้าเสาร์ ทำงาน แหะๆ:biggrin:

เจอกันครับทุกคน

ตกลงน้องๆ หลกจากเลิกแล้ว ได้ไปอาบน้ำรอบดึกกันป่าวเนี่ย 5555

มันเป็นความลับนะสิครับ ถ้าอยากรู้ต้องหนีเมียมาหน้าไมล์

B WaVe ไปอีกแล้ว เห้อ จะขายก้อทำใจไม่ได้ จะซ่อม ก็ไม่มีตังค์ เซรง

โน๊ส วันนั้นที่ขับตามหลังมา ดริฟไฟใส่ทำไมมรึงไม่จอดหวะ รถกรู ท่ออินเตอร์หลุด แสรด มิน่าแมร่งถึงวิ่งแค่ 14.25

ขอบคุณพี่ต้นJZ ด้วยนะครับที่วันนั้นนำเครื่องมือมาช่วยกันใส่ท่ออินเตอร์ ตี3 กว่า แหะๆๆ ตัวดำแต่ใจดี อิอิ

B WaVe ไปอีกแล้ว เห้อ จะขายก้อทำใจไม่ได้ จะซ่อม ก็ไม่มีตังค์ เซรง

โน๊ส วันนั้นที่ขับตามหลังมา ดริฟไฟใส่ทำไมมรึงไม่จอดหวะ รถกรู ท่ออินเตอร์หลุด แสรด มิน่าแมร่งถึงวิ่งแค่ 14.25

ขอบคุณพี่ต้นJZ ด้วยนะครับที่วันนั้นนำเครื่องมือมาช่วยกันใส่ท่ออินเตอร์ ตี3 กว่า แหะๆๆ ตัวดำแต่ใจดี อิอิ

เอ้า เอาเข้าไป มีเรื่องได้ทุกอาทิตย์นะมึงเนี่ย ยังดีแค่ท่ออินเตอร์หลุด กันชนแหก ไม่มีไรมากไปกว่านี้

แต่ว่าพี่ต้นแม่งมี D-MAX ขับอีกคันแล้ว ไรวะเนี่ย 3เจ ไตรตั้น ฮายาบูสะ 2 คัน ยังไม่พอ ขายยาบ้านี่มันกำไรดีจริงๆ พับผ่า :cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม