• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตาโบ๊ตจัดไป50กว่าแก้ว

คริคริๆๆๆๆๆ

วันศุกร์meeting ย่างหมูที่บ้านกระผมนะครับ ฝากกระจายข่าวด้วย

ได้ครับ จะกระจายไข่ให้ครับ

แต่พี่กลับประมาณเที่ยงคืนนะ เดี๋ยวเช้าขี่รถไม่ไหว เดี๊ยวแม่งเบลอ แดดยิ่งร้อนๆ อยู่ หมวกใหม่ก็กันลมกันเสียงดีเกิน ร้อนตึ้บเลย

ได้ครับ จะกระจายไข่ให้ครับ

แต่พี่กลับประมาณเที่ยงคืนนะ เดี๋ยวเช้าขี่รถไม่ไหว เดี๊ยวแม่งเบลอ แดดยิ่งร้อนๆ อยู่ หมวกใหม่ก็กันลมกันเสียงดีเกิน ร้อนตึ้บเลย
งั้นเริ่มปิ้งมัน 4 โมงเย๊นเลย :coolly-0002:

หมูเหลือเพียบ

เอาไว้เป็นเชื้อ

คราวหน้าขอวันเสาร์มั้งนะ จะไม่ให้พลาดเลยครับบบบบบ

คราวหน้าขอวันเสาร์มั้งนะ จะไม่ให้พลาดเลยครับบบบบบ

น่ า ส น . . . ! ! ! ~ :coolly-0039:

แ ต่ จ ะ ไ ป ไ ด้ รึ ป่ า ว อี ก เ รื่ อ ง :coolly-0038:

เอาเสาร์ไหนกันดีครับบบบบบบแต่เสาร์นี้ไม่วางครับบบ:coolly-0039:

เสาร์นี้ไม่ว่างเหมือนกันอ่ะ

ปวดท้องยังไม่หายเลย เฮ้อออออออออ

3 ตัวบนออกเลขสมาชิกพี่นัทครับ ยินดีด้วยครับพี่

เลี้ยงอะไรน้องๆ ดีครับ 5555555555555555555555

(เกี่ยวกันมั้ยวะเนี่ย กร๊ากกกก)

จัดไปคับพี่

.......................

ถ้ารู้ว่าจะออกนะ มีขายรถแทงกันบ่างแหละครับบบบบบใครจะรู้

ขอสอบถามหน่อยครับ ตอนี้รถมีอาการดัง ตามรอบล้อนะครับ ลองไปจับเพลาข้างโยกดูแล้วข้างซ้ายมันให้ตัวได้นะครับ ก็เลยอยากรู้ว่าอะไรมันเสียครับ จะได้หาของถูกนะครับ

แก้ไขล่าสุด:
ไม่มีเลยพี่ป๋าบอก1000ไงซื้อเลย คริคริๆๆๆ

ทีตอนนั้นเคยเจอ500ไม่เอาไงละตู

สรุปไม่ได้เป็นที่ลูกปืนอะ ที่ยึดทอ่มันขาดแล้วมันกระแทกอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม