• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาไงพี่น้องโทรบอกด้วยนะจ๊ะ คริคริๆๆๆ

เสาร์นี้ทั้งนัดเรื่องพิมพ์การ์ดเชิญ ทั้งไปเอาของรับไหว้ ไปรับกล่องของชำร่วยต่อ กับต้องไปซื้อของมาประกอบร่างทำของชำร่วยอีก ไม่รู้จะเสร็จเมื่อไหร่เลยอะ

ข อ ง ช ำ ร่ ว ย อ ะ ไ ร ห ว่ า . . . 2 0 0 คุ้ ม อ ยู่ แ ล้ ว 5 5 5 + :coolly-0001:

ข อ ง ช ำ ร่ ว ย อ ะ ไ ร ห ว่ า . . . 2 0 0 คุ้ ม อ ยู่ แ ล้ ว 5 5 5 + :coolly-0001:
บ๊ะ เดี๋ยวตีตาโบทให้สวายแดกแม่มเลย :coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

300 พอ.................................

เห็นอนาคตรำไรเลยกรู ฮือออออออ

แต่ละคน น่ารักจริงๆ เคร๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ละคน น่ารักจริงๆ เคร๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เรามันคนกันเองไม่ต้องมีพิธีรีตองอะไรกันมากครับ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ:coolly-0009:

ฮืออออออออ อยากจะตีตัวเองให้สวายแดกกกกกกกกกก

แก้ไขล่าสุด:
เสาร์นี้แล้วครับ แล้วเจอกันครับ

ฝนจะตกอีกแล้วครับ แถวนี้ตกทุกๆๆๆๆๆๆเย็นเลยครับ:coolly-0006:

...............................................

ในที่สุดมัก็ตกก่อนเลิกงานทุกวัน

หวัดดีตอนเช้าๆคับพี่น้อง เสาร์นี้ว่าจะออกต่างจังหวัด มีใครไปไหนกันบ้างครับ.....

เอาไว้ว่างๆ meetingกลุ่มเรากันหน่อยไหม....คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆ ไม่ได้เจอกัน..หลายวันแระ

หวัดดีตอนเช้าๆคับพี่น้อง เสาร์นี้ว่าจะออกต่างจังหวัด มีใครไปไหนกันบ้างครับ.....

เอาไว้ว่างๆ meetingกลุ่มเรากันหน่อยไหม....คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆ ไม่ได้เจอกัน..หลายวันแระ
สวัดดีครับ มาแต่เช้าเลย สงสัยจะยังไม่นอนมั้งครับ:coolly-0026:
เอาครับวันไหนก็ว่ากันมาครับ

ดีครับ แค่คิดก็รู้สึกอบอุ่นแล้วครับ:coolly-0038:
ผมแค่คิด ก็หนาวขรี้แล้วครับพี่นัท ฮืออออออออออออออออออ :coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:

เสาร์นี้ไม่รู้จะได้ไปงาน 8 ปีรึเปล่าอะ เดี๋ยวต้องไป Prove งานพิมพ์การ์ด กับไป Print Tag ติดของชำร่วยด้วย

ปล เมื่อวานโดดงานไปเอากล่องของชำร่วยที่สำเพ็งมา ฝนมันมาตามนัดจริงๆ กำลังเดินอยู่ฝนตกซู่ซ่า ยาวเลย เปียกเละทั้งตัว
ฮืออออออออออออ :coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

เอาไววันว่างๆแล้วเจอกันครับCef@RangSit

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม