• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตาโจ๊กหายไปเลย ไม่เจอหน้านานมากแล้วนะ

ตาโบทอีกคน หลังจากงานแต่งนี่ไม่มีมาเจออ่ะ เซ็งงงงง
+100000001 :coolly-0002::coolly-0004::coolly-0019::coolly-0014:

+++++++++++++++++++++

เอาหลังวันแม่นะครับ คิดถึงจังเลย

หวัดดีคับผม ชื่อ มาริโอ อะ คับ อยาก แนะนำตัวอะคับบ บ้าน อยู่ปทุมอะคับ

ยินดีต้อนรับ ครับ
..................

พี่นัด จัดวันมาเลย

H B D ตาโบท ขอให้มีความสุขมากๆนะ คิดอะไรก็ขอให้ได้อย่างใจคิด เจริญในหน้าที่การงาน
อยากได้อะไรก็เก็บเงินซื้อเอาเองนะครับบบบ...สาธุ

ปล.เลี้ยงไหนอะ เอาเหล้ามาแลกกับรูปงานแต่งด้วยนะ 555

แฮบ ที่นี่ไป ปี้ ที่บ้านนะ

ขอให้มีความสุข
ขอให้ สุขีสุขังสุคารังสุขคารู นะ
555

Happy Birthday ตาโบท

ขอให้มีึความสุขขี มีแรงอยู่ มีรูแหย่ นะก๊าบบบบบ

5555555555555555555

ข อ บ คุ ณ ฮ๊ า บ บ บ บ ถ้ า กิ น ก็ ค ง จ ะ กิ น พ รุ่ ง นี้ จ ะ ไ ด้ ห ยุ ด พั ก ผ่ อ น วั น แ ม่ กิ น ที่ ไ ห น เ ดี๋ ย ว ดู ส ถ า น ก า ร ณ์ ที่ บ้ า น ก่ อ น ไ ม่ แ น่ อ ด กิ น อี ก ช่ ว ง นี้ ต รึ ง เ ค รี ย ด - -" :coolly-0036:

ตลอดดดดดดดดดดดดดดดอ่ะ

เอามาให้เพื่อไม่ได้เข้าไปนะครับ ถ้ารบกวนขออภัยด้วยนะครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55703

ปล.ผมไม่มีส่วนอะไรทั้งนั้นนะครับ ใครจะลงยอมรับรึไปก็ตามสะดวกนะครับ ที่ผมเอามาเพื่อไม่ทราบข่าวกันเฉยๆๆครับ ถ้าไม่ถูกต้องลบได้เลยนะครับ

ขอบคุณครับสำหรับข่าวสาร
.............................

ข อ บ คุ ณ ฮ๊ า บ บ บ บ ถ้ า กิ น ก็ ค ง จ ะ กิ น พ รุ่ ง นี้ จ ะ ไ ด้ ห ยุ ด พั ก ผ่ อ น วั น แ ม่ กิ น ที่ ไ ห น เ ดี๋ ย ว ดู ส ถ า น ก า ร ณ์ ที่ บ้ า น ก่ อ น ไ ม่ แ น่ อ ด กิ น อี ก ช่ ว ง นี้ ต รึ ง เ ค รี ย ด - -" :coolly-0036:

ท่านผู้คุมขัง ยังไม่ปล่อยตัวนักโทษออกมาเหรอ :coolly-0010:

วันพรุ่งนี้ไปเที่ยวไหนกันหว่า

พรุ่งนี้ไปเที่ยวสำเพ็ง ----____________------/'//'/

สบายดีหรั่งปูแดง ไม่ได้เจอกันนานโคด หน้าตาเหมือนลีโอพุฒขึ้นทุกวันนะท่าน

เปลี่ยนใจละ ไปสำเพ็งวันอาทิตย์แทน เพราะจะไปเอาสูทที่สยาม แล้วก็ไปคุยเรื่องโปรแกรมที่มาบุญครองด้วย ยาวไปวันเดียว แฮ่ดแน่ๆ ตู

วั น นี้ ว่ า จ ะ เ ฉ ลิ ม ฉ ล อ ง ส ถ า ป น า ตั ว เ อ ง ที่ บ้ า น
เ พื่ อ น ๆ พี่ น้ อ ง ม า จิ บ ๆ ชิ ว ๆ ก็ ว่ า กั น ไ ป น ะ ค รั บ ซ ะ ทุ่ ม นึ ง ม า กั น โ ท ร ม า น ะ จ ะ ไ ด้ เ ต รี ย ม ส ถ า น ที่ ( เ รื่ อ ง คื อ ก ลั ว ฟ้ า ล ม ฝ น โ ฮ ก จิ ง ๆ ทุ ก ปี T T ) :coolly-0023: นั่ ง ต า ก ฝ น ห น้ า เ ยิ้ ม กั น เ ล ย ที เ ดี ย ว :coolly-0025:

เอ้าเวร ไม่ได้เข้าเว็บมาอ่านตั้งแต่เมื่อเย็นวันศุกร์แล้วอะ โทดๆ ตาโบท

ผมขายรถไปแล้วนะครับ เสียดายมากๆ แต่เดี๋ยวเอารูปลูกคันใหม่มาให้ดูนะ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม