• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0028:เจอกานพี่น้องงงงงงงงงง คริคริๆๆๆๆๆ:coolly-0028:

ยังหาสะรุดไม่ได้เลยไ้ดเลย กาเกงบอลเสื้อยืดพอ

O K เ ห มื อ น กั น แ ต่ ใ ส่ ผู ก เ น ค ไ ท เ พิ่ ม ! !
:coolly-0027:
จะบร้าเร๊อออออออ

พรุ่งนี้แล้วนี่หว่า ฮากันขี้แตก 200 แดกยับ

เดี่ยววันนี้ไปยืนปิ่นโตที่วัด เอาไปห่อกลับบ้าน

55555555เอาด้วยๆๆๆ คริคริๆๆๆ

RX8 จะบร้าเรอะ จะเอาปัญญาที่ไหนไปซื้อ RX7 ก็พอ ยังพอซื้อได้ ยังคิดๆ อยู่ ว่าถ้าขายคันแดงไปเอามันจะคุ้มมั้ย
เพราะรถมันก็ต่ำกว่าปี 2000 ทะเบียนก็ไม่มีต้องไปหาพวกโครโนสมาสวมอีก เพราะทำสมอ. แม่งก็แพงเกิ๊น เอามาก็ไม่รู้ต้องมาทำไรต่ออีกมั้ย

กลัวไปเอามาแล้วมันจะเอาไปเที่ยวต่างจังหวัดลำบากนี่สิ ขึ้นเขาลงห้วย ไม่ลุยไม่ประหยัดเหมือนคันแดง

แต่มันแลกกับความหล่อนี่แหละ ถึงอยากได้

จะว่าไป ใครสนใจ A32 ตัวนอกใบชูโร แท้ทั้งคันบ้าง มีพี่จะขายราคา 225000 สนใจบอกได้นะ เดี๋ยวให้เบอร์ไปคุยกันเอง

เอารูปลงเลย

เล้ว ซูปร้า อินวอยเท่าไรว่า :coolly-0034:

35Z ของตาโจ๊กด้วย

ป่านนี้ตาโบทแม๊งน้ำตาตกในไปแล้ว 55555555555555

ไปว่า มัน ป่านนี้คงยกเลิกงานไปแล้วมั้ง

ป่านนี้ตาโบทแม๊งน้ำตาตกในไปแล้ว 55555555555555

ไปว่า มัน ป่านนี้คงยกเลิกงานไปแล้วมั้ง

ยื ม โ ต๊ ะ เ ก้ า อี้ วั ด เ รี ย บ ร้ อ ย พ รุ่ ง นี้ วั น พ ร ะ ห ล ว ง พ่ อ บ อ ก ค น ม า ใ ส่ บ า ต ร เ ย อ ะ อ ยู่ . . . ไ ม่ ต้ อ ง กั ง ว ล กั บ ข้ า ว เ พี ย บ พ อ เ ลี้ ย ง ไ ด้ เ ป็ น 1 0 0 ค น ! ! ! อิ อิ :coolly-0005:

ยื ม โ ต๊ ะ เ ก้ า อี้ วั ด เ รี ย บ ร้ อ ย พ รุ่ ง นี้ วั น พ ร ะ ห ล ว ง พ่ อ บ อ ก ค น ม า ใ ส่ บ า ต ร เ ย อ ะ อ ยู่ . . . ไ ม่ ต้ อ ง กั ง ว ล กั บ ข้ า ว เ พี ย บ พ อ เ ลี้ ย ง ไ ด้ เ ป็ น 1 0 0 ค น ! ! ! อิ อิ :coolly-0005:

:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

กินไรดีฟะ เย็นนี้ หิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เออ หิวเหมือนกัน ยังไงดีวะโน๊ต 555555555

ไม่ได้กินตั้งแต่เมื่อวาน

วันนี้ไปกินทีเดียวเย็นๆเลย:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

เย็นนี้เจอกันพี่น้องรังสิต เดี๋ยวเสร็จจากงานรับปริญญาน้องสาวแล้วจะรีบปรี่ไปเลย

อย่าลืมนะ คอนเซปต์เรา 200 แดกยับ 5555555555555

ใครมีกล้องเอามาด้วยนะครับ เก็บภาพกันหน่อย 5555 เดี๋ยวเย็นยังไงโทรหากันอีกที

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม