• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จัดไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเมากันหน่อยๆๆๆๆ:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

ตาโบทมันร้ายยยย

ไ ม่ ร้ า ย แ ล้ ว . . . ผ ม ดี แ ล้ ว ! ! ! ~ ร๊ า ก ค ร อ บ ค ะ รั ว ๆ ๆ ใ ช่ ป่ า ว ต า โ น็ ต ป ทุ ม ที่ เ ดิ ม .ว 2 เ ป ลี่ ย น :coolly-0031:

พี่ต้นไม่รู้อยู่กรุงเทพเปล่า เดี๋ยวลองโทรถามดู ไม่รู้ร้านแกจะว่างมั้ย ผ่านทีไรก็เห็นคนนั่งกินทู๊กคืน

พรุ่งนี้กระผมไม่อยู่ครับ ช่วงนี้งานงอกนิดหน่อยคร๊าบบ

จัดไป วันนี้นั่งไหนดี

ร้านไหนก็ได้ จัดมาเลยครับ สวิทดั๊กไหมละ:coolly-0028:

ล.แต่ถ้าตาโบทไม่ไปยกยอดนะ 555 เบี้ยวหลายรอบแล้ว:coolly-0014::coolly-0014:

สวีทดั๊ก ก๊ง ได้หมด จัดไป เจอกัน ปตท เมืองเอกกี่โมง

ตาโบทไม่มาคือยกยอด ยกยอดยังไงวะเสี่ยโน๊ต

ร้านไหนก็ได้ จัดมาเลยครับ สวิทดั๊กไหมละ:coolly-0028:

ล.แต่ถ้าตาโบทไม่ไปยกยอดนะ 555 เบี้ยวหลายรอบแล้ว:coolly-0014::coolly-0014:

5 5 5 + ร อ บ นี้ ไ ม่ น่ า พ ล า ด :coolly-0034:

ถ้ า . . . ! ! ! อิ อิ :coolly-0031:

3 ทุ่มนะ เดี๋ยวจะได้แวะกินข้าวก่อน แล้วเจอกันที่ ปตท.

หรือจะไปเจอกันที่ร้านเลยวะ แล้วตกลง landing ไหนเนี่ย เป็ดหวานใช่มะ OK

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม