• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จัดไปอย่าให้เสียว
ศุกร์นี้โลด

แล้วจะกินกันที่ไหนดี ถล่มบ้านโน๊ต หรือเมืองเอกชัยศรีวิชัย

:coolly-0026:
/'/
งั้นไป แอนเน๊ก :coolly-0010:

ที่ไหนก็ได้ครับ จัดไปครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จัดที่บ้านโน๊ตทีไร ลำบากถึงแม่โน๊ตทุกที เกรงใจเหมือนกัน แต่ก็อยากไปนะ นั่งสบายๆ ชิวๆ ดี

แต่ไปร้านมันก็สะดวก

เอาไงดีอะ ลองเสนอความเห็นซิ

/'/
เคร่ เกรงใจยายกูเหํ๊อะ นะ สาดดดดดดดดดดดดดดดดด

/'/

น่ า ส น เ พิ่ ง ยิ ง กั น ไ ส้ ไ ห ล ไ ม่ น า น นี่ เ อ ง . . . :coolly-0025:

ค ริ ค ริ . . . ค รี้ ๆ . . . ป รี๊ ด ๆ . . ป รู๊ ด ป ร๊ า ด ด ด ด ด :coolly-0023:

มากินกันที่บ้านกระผมก็ได้ครับ ไม่เดือนร้อนแม่แล้วครับ มีคนมาล้างจานแล้วตอนนี้ 555

มากินกันที่บ้านกระผมก็ได้ครับ ไม่เดือนร้อนแม่แล้วครับ มีคนมาล้างจานแล้วตอนนี้ 555
เยี่ยมกรู้ดดดดดดดด งั้นจัดไปโลด

เมื่อไรจะวันศุกร์ว่ะ

เมื่อไรจะวันศุกร์ว่ะ

อีก3วัน พบกันความฮากับการ meeting cefiro ของกลุ่มรังสิต

ณ.บ้านกระผม มีกิจกรรมคือการ ดื่มเบียร์ พูดคุย ย่างหมูนุ่ม พร้อมน้ำจิ้มรสเด็ด

เพื่อนๆท่านได้สนใจ เชิญได้นะครับ รับรองว่าฮาขี้แตก.....

เวลาค่อยนัดกันอีกที เพราะแต่ละคนตรงเวลากันเหลือเกิน 555
:coolly-0023::coolly-0023:

อีก3วัน พบกันความฮากับการ meeting cefiro ของกลุ่มรังสิต

ณ.บ้านกระผม มีกิจกรรมคือการ ดื่มเบียร์ พูดคุย ย่างหมูนุ่ม พร้อมน้ำจิ้มรสเด็ด

เพื่อนๆท่านได้สนใจ เชิญได้นะครับ รับรองว่าฮาขี้แตก.....

เวลาค่อยนัดกันอีกที เพราะแต่ละคนตรงเวลากันเหลือเกิน 555
:coolly-0023::coolly-0023:
โดยเฉพาะพ่อดาราใหญ่ ติดถ่ายละคร ปร๊าดๆๆๆ

ศุกรืนี้ครับ

เออ ตาโบทอะ บอกมันให้มาให้ตรงเวลาด้วย :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ช่ า ย ๆ ๆ . . . ต า โ บ ท มั น ร๊ า ย ! ! ง่ ะ ~ ไ ม่ ช่ า ย แ ว๊ ว ว ว :coolly-0012:

เ ดี๋ ย ว ปั๊ ด ผ้ า รั ด ค อ ! ! งื ด ๆ ซิ้ ม เ มิ ง ๆ งื ด ๆ ต า ย ฮึ บ ๆ :coolly-0040:

สวัดดีครับ เช้าแล้วครับ

พรุ่งนี้แล้วนะครับ ที่เราจะได้สนุกกันครับพี่น้อง ห้ามพลาด

กาแฟหมดแก้วแล้วปวดขี้วุ้ย

ตื่นมานึกว่าวันนี้วันศุกร์ ที่ไหนได้ -_-/'/

5555แล้วเจอกานพี่น้อง คริคริๆๆ

อ้ า ว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ . . . อั น ตั ว ก ร ะ ผ ม นี้ ท ำ ง า น วั น เ ส า ร์ อี ก เ ฮ้ อ ~ ส ง ก ะ สั ย ค ง ไ ด้ ไ ม่ เ ต็ ม เ ป รี๊ ย ะ :coolly-0023:

อ้ า ว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ . . . อั น ตั ว ก ร ะ ผ ม นี้ ท ำ ง า น วั น เ ส า ร์ อี ก เ ฮ้ อ ~ ส ง ก ะ สั ย ค ง ไ ด้ ไ ม่ เ ต็ ม เ ป รี๊ ย ะ :coolly-0023:
ลาป่วย

เหตุผลการลา
ปวดหัว เวียนหัว คลื่นไส้ อาเจียน อ่อนเพลีย

จัดไป ก็มันเป็นจริงๆ 55555555555555

ผมก็ทำทุกเสาร์นะ แล้ววันเสาณืก็มาสายทุกเสาร์ :coolly-0017:
เพราะตอนเช้ามันหนักๆ หัว

ผมก็ทำทุกเสาร์นะ แล้ววันเสาณืก็มาสายทุกเสาร์ :coolly-0017:
เพราะตอนเช้ามันหนักๆ หัว
แล้วเอาอะไรไปใส่หัวละ มันถึงได้หนัก :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม