ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,181
ล่อซื้อได้มาอีก 1 คัน 55555+ เดี๋ยวจัด สติกเกอร์ให้นะครับพี่ยู

ดีๆๆๆๆครับ เติบโตขึ้นทุกๆวัน
น่ายินดีจิงๆ :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,183
ดีๆๆๆๆครับ เติบโตขึ้นทุกๆวัน
น่ายินดีจิงๆ :biggrin:

ก็เปรียนสเมือน ต้นไม้แหละครับ จาก ต้นไม้เล็กๆ ที่พวกเราช่วยกันดูแล ถึงมันจะไม่โตไว แต่ผมมั่นใจว่า มันแข็งแรงแน่นอนครับ...

ว่างๆ ....พี่เบิ้ล มาแจมกันบ้างนะครับ

ก็เปรียนสเมือน ต้นไม้แหละครับ จาก ต้นไม้เล็กๆ ที่พวกเราช่วยกันดูแล ถึงมันจะไม่โตไว แต่ผมมั่นใจว่า มันแข็งแรงแน่นอนครับ...

ว่างๆ ....พี่เบิ้ล มาแจมกันบ้างนะครับ
ไปครับ ต้องไปแน่.....

attachment.php

จ่าบอม ปล่อยให้เพื่อนเอ็งโดนตรีน ได้ไงเนี่ย รอยตรีนเต็มเลย

สวัดดีครับ คุณต้อม ผมnut 0890091333:byebye: วันเสาร์นี้ผมทำงานแต่ก็ยากไปดว้ยจังจะได้รู้จัก กับพี่นอ้ง RUNSIT ครบทุกคน:cry:

ฝากดูแลน้องต้อม A31721 ด้วยนะครับ เค๊ามาสมัครกะพี่อยากจะเข้ากลุ่มบ้างก็เห็นว่าบ้านอยู่คลองสาม แว้วสมาชิกกลุ่มรังสิตมีแต่คนหล่อๆ แฟนจ๋วยๆ น่ารักทั้งนั้น เลยให้น้องต้อมเค๊าไปอยู่รังสิต เผื่อจะได้มีคนไม่หล่ออยู่ในกลุ่มซะบ้าง....

อ่ะ..ที่พูดมาโกหกนะครับ 555++ ล้อเล่น..ไปล่ะครับ

`ถูก...............................................ต้องนะครับ

ฝากดูแลน้องต้อม A31721 ด้วยนะครับ เค๊ามาสมัครกะพี่อยากจะเข้ากลุ่มบ้างก็เห็นว่าบ้านอยู่คลองสาม แว้วสมาชิกกลุ่มรังสิตมีแต่คนหล่อๆ แฟนจ๋วยๆ น่ารักทั้งนั้น เลยให้น้องต้อมเค๊าไปอยู่รังสิต เผื่อจะได้มีคนไม่หล่ออยู่ในกลุ่มซะบ้าง....

อ่ะ..ที่พูดมาโกหกนะครับ 555++ ล้อเล่น..ไปล่ะครับ

โอม เจอหนุ่มๆ ไม่ได้เลยนะ แหม มาทำน้ำลงน้ำลายไหล 5555

มาเลยครับยินดีต้อนรับครับ a31721

รหัสจำง่ายดี ลงท้ายเหมือนโน๊ตเลย 521 721

ล่อซื้อได้มาอีก 1 คัน 55555+ เดี๋ยวจัด สติกเกอร์ให้นะครับพี่ยู

จัดไป 555
เออบอม เมื่อวานพี่ขี่จักรยานพาหนิงออกไปตัดผมกับกินข้าวตรงหน้าปากซอย
ตอนนั่งกินอยู่ได้ยินเสียงเรือผ่านหน้าร้านว่ะ
พอกินเสร็จเลยไปหาต้นตอของเสียงดู กะจะไปเรียกมาเคลียร์ซะหน่อย เสียงแม่งดังเหลือเกิน
ไปส่องตามร้านเน็ตแถวนั้นก็แล้ว ก็ยังไม่เห็นหัวเจ้าของรถ :brick:
หมั่นไส้เกือบขูดรถมันแล้วนะน่ะ 555555555

.......................................
เสาร์ นี้ เจอ กัน นะ ที่ เดิม เปล่า

หรือ ว่าจะ ไป ปั้ม เจอ กัน ก่อน

ลืมบอกทุกท่านที่ไปก๊งกันเมื่อคืนวันที่ 4
บิลมา 1280 บาทนะครับ หาร 7 ออกมา 183 บาท ปัดลง 180 บาท
ใน 7 คนมี ยู นุ่น พี่เหน่ง บอม พีท ผม หนิง โน๊ตไม่นับนะเพราะมาช้า พวกเรารวมใจให้เป๊ปซี่โน๊ตกินแก้กระหาย
ยู+นุ่นให้มา 500
พี่เหน่งให้มา 200
บอม+พีทให้มา 400
ที่เหลือผมกับหนิงออกไป
เดี๋ยวจะเอาตังไปคืนให้แต่ละท่านนะ
คืนให้ยู 140
คืนพี่เหน่ง 20
คืนให้บอม 40
โอเคนะเด้อครับเด้อ

* ที่จริงหนิงมันให้ผมมาโพสตั้งแต่เมื่อวานแล้ว แต่ลืมสนิทเลย

.......................................
เสาร์ นี้ เจอ กัน นะ ที่ เดิม เปล่า

หรือ ว่าจะ ไป ปั้ม เจอ กัน ก่อน

เจอปั๊มกันก่อนมั้ยล่ะ เพราะเห็นว่ามีสมาชิกใหม่ (ต้อม นัท) จะมาแจมด้วย เพราะถ้าไปที่อื่นกันเลย เดี๋ยวจะหลงอ่ะ

ไปปั้มไหนกันครับกี่โมงเลิกงานจะได้ไปแจมด้วยคนครับ

คึกคักกันจริงๆๆ 555+

Ok ครับแล้วเจอกันครับ

พี่น้อง..........................

เจอกันครับ

โอเคครับ เจอกัน(อีกแล้ว)
อาทิตย์นี้เจอกัน 3 รอบติด

รอบนี้โยนโบ+เกะเลยมั้ยอะ มั้ยอะ 55555555555

เสาร์พรุ่งนี้ผมไปได้ แต่เสาร์หน้าผมไปแจมด้วยไม่ได้นะพี่น้อง สอบกลางภาควันเสาร์-อาทิตย์เลย (15-16)

โทร บอก อีก ที แล้ว กัน ครับ

วันนี้มีใครไปสนาม คลอง5 บ้างครับผมไป 2ทุ่มครับ
ถ้าไปโทรหาด้วยนะครับ

ถ้าไม่ได้ไปเขาใหญ่เจอกันครับ..........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม