• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พาหนิงกลับบ้านไปนั่งทำกระทงกับน้องๆ แล้วไปลอยริมแม่น้ำเจ้าพระยา

แล้วก็กลับบ้าน เพราะปวดท้องง่ะ ฮือออออออ แม๊งยังไม่หายเลย ทรมาน

สายน้ำมันเบรดแตก ข้างซ้าย
ก็ว่าทำไมน้ำมันเบรดหมด
เห้อ งานเข้า+เสียเงิน

สายน้ำมันเบรดแตก ข้างซ้าย
ก็ว่าทำไมน้ำมันเบรดหมด
เห้อ งานเข้า+เสียเงิน

แล้วตอนเบรคไม่อยู่มึงไม่รู้สึกบ้างเรอะ

ประมาณเท่าไรว่ะ เปลี่ยน 2 ข้างเลย อ่ะ

ปีนี้ไม่ได้ลอยกระทง.....เซ็งไปอีกปี..

พาหนิงกลับบ้านไปนั่งทำกระทงกับน้องๆ แล้วไปลอยริมแม่น้ำเจ้าพระยา

แล้วก็กลับบ้าน เพราะปวดท้องง่ะ ฮือออออออ แม๊งยังไม่หายเลย ทรมาน
ขอให้หายไวๆครับ:coolly-0022:

ขอให้หายไวๆครับ:coolly-0022:
กินเบียร์ตามที่พี่นัทแนะนำแล้ว

ตอนกินมันไม่ปวดท้องเลยพี่นัท

แต่พอหยุดกินได้แปปเดียว ปวดไส้บิดเลยอะ

แสดงว่าผมต้องกินแบบต่อเนื่องไปเลยอย่าให้ขาดใช่มั้ย :coolly-0028:

กินเบียร์ตามที่พี่นัทแนะนำแล้ว

แต่พอหยุดกินได้แปปเดียว ปวดไส้บิดเลยอะ

แสดงว่าผมต้องกินแบบต่อเนื่องไปเลยอย่าให้ขาดใช่มั้ย :coolly-0028:
55555555555555555:coolly-0029:

ถ้ายังไม่หายก็อย่าไปฝืนมันเลยครับ:coolly-0019:

คริคริๆๆๆๆ

จัดmeetingกันหน่อยไหม 5555

เสาร์-อาทิตย์นี้ไม่ว่างครับ
ไปงานแต่งงาน

เสาร์-อาทิตย์นี้ไม่ว่างครับ
ไปงานแต่งงาน

เ ส า ร์ อ า ทิ ต ย์ นี้ ก็ ไ ม่ . . . เ ห มื อ น กั น ค รั บ :coolly-0011:

ไ ม่ มี เ งิ น . . . 5 5 5 ~
:coolly-0041:

พูดผิดนะ ต้องบอกว่า

บอกแล้ว อย่าไปกินบะหมี่เกี๊ยวปทุมบ่อย 5555555555

จ ะ บ ร้ า วั น เ ว้ น วั น . . . เ ย้ ย !

อ า ทิ ต ย์ ล ะ ค รั้ ง . . . เ ย้ ย !

เ ดื อ น ล ะ 2 ค รั้ ง . . . เ ย้ ย !

ไ ม่ ไ ด้ ป๊ า ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย . . . :coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม