• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทำงานๆๆๆๆๆๆๆๆ

หนาวจังเลยยยยยย คริคริๆๆๆๆ

:coolly-0005::coolly-0005:น่านอน

ที่ทำงานเปิดแอร์เลี้ยงนกเพนกวิน หนาวชิบหาย

อยากกินหมูย่าง.........................

5555 ได้หมด จัดไปรรรรรร

ได้กลิ่นผู้หญิงไม่ได้เลยตาโบท 55555555

ดี น ะ ไ ด้ ก ลิ่ น ผู้ ญ :coolly-0044:. . . ถ้ า ผู้ ช า ย ล่ ะ มี งั ด ถั ง ส้ ว ม ! ! ! ว๊ า ก ก ก ก ก ก ~ :coolly-0017:

ย่างๆๆๆๆๆ นั่ง ผิงไฟ

อากาศดีจิงๆ...............................

ไม่คอยหนาวเท่าไรแล้วครับ

..........................
ใข หด หมดแล้ว

ปีนี้กรุงเทพมันจะหนาวอีกซักกี่วันเนี่ย

เริ่มร้อนขึ้นเรื่อยๆ ละ

แล้วตกลงพรุ่งนี้ว่างกันหรือป่าวครับพี่น้อง...........

ยุ่งๆ ยังไม่รับปากนะ

แล้วเอาไงกันดีครับ

อากาศเย็นๆ.........................

สวัดดียามเช้าครับ

:coolly-0040:แล้วแต่นะพี่น้อง คริคริๆๆๆ:coolly-0040:

ไปกันเลย ผมต้องไปสิงค์บุรี ขนของเก็บเข้าที่หลังน้ำลด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม