• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต่อไปคงตกชะตากรรมเดียวกัน

นี่ราคายางหน้าหลังกู

120/60/17 = 5900
180/55/17 = 7400

:coolly-0006:

พี่แชมป์เอารูปรถคันใหม่มาดูหน่อยดิพี่ อยากเห็น......... อยู่ออฟฟิตยังไม่ได้กลับบ้านเลย...:coolly-0018:

ฮัลโหลลล หวาดดีคร้าบทุกคน
วันนี้ไปแถวเมืองเอกมา น้ำท่วม รถวิ่งเป็นเรือเลย
:coolly-0041:

ฮัลโหลลล หวาดดีคร้าบทุกคน
วันนี้ไปแถวเมืองเอกมา น้ำท่วม รถวิ่งเป็นเรือเลย :coolly-0041:
สวัสดีครับ
............
:coolly-0022:

หวัดดีครับ เป็นอย่างไงกันบ้างครับ

พี่แชมป์เอารูปรถคันใหม่มาดูหน่อยดิพี่ อยากเห็น......... อยู่ออฟฟิตยังไม่ได้กลับบ้านเลย...:coolly-0018:
พี่ก็พึ่งจะกลับมาครับ จากระยองพรุ่งนี้ยังต้องไปอีกครับบ:coolly-0011:งานยังไม่เสร็จเลยยังต้องไปอีกครับ:coolly-0004:

พี่ก็พึ่งจะกลับมาครับ จากระยองพรุ่งนี้ยังต้องไปอีกครับบ:coolly-0011:งานยังไม่เสร็จเลยยังต้องไปอีกครับ:coolly-0004:

สู้ๆ เจโบ
.........:coolly-0023:

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) A31928, A31212

ไ ม่ มี ไ ร ท ำ . . . ไ ม่ รู้ พิ ม พ์ ไ ร :coolly-0037:

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) A31928, A31212

ไ ม่ มี ไ ร ท ำ . . . ไ ม่ รู้ พิ ม พ์ ไ ร :coolly-0037:

พิมพ์เจโบ ไง :coolly-0022:

วันนี้ไปไหกันหมดครับบบ

ยามเช้าครับบบบบ

ใครรู้บ้าง ถ้าหากว่าเรามีกล่องบัลลาสต์ซีนอนแล้ว แต่หลอดกับสายที่ได้มามันไม่ใช่ขั้วหลอดแบบเดียวกับที่รถ

ถ้าเราซื้อหลอดซีนอนใหม่ แล้วเราจะได้พวกชุดสายไฟที่ต่อหลอดกับบัลลาสต์มาด้วยมั้ย

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ใครรู้บ้าง ถ้าหากว่าเรามีกล่องบัลลาสต์ซีนอนแล้ว แต่หลอดกับสายที่ได้มามันไม่ใช่ขั้วหลอดแบบเดียวกับที่รถ

ถ้าเราซื้อหลอดซีนอนใหม่ แล้วเราจะได้พวกชุดสายไฟที่ต่อหลอดกับบัลลาสต์มาด้วยมั้ย

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ไม่ทราบครับเสี่ยซ้ง :coolly-0023:

แมงกะไซ เหรอ

แมงกะไซ เหรอ
อือ พอดีกูได้ไฟซีนอนกับบัลลาสต์มาฟรี แต่ขั้วเป็น H4 มีหลอดเดียว แต่ไฟที่รถมันเป็น H7 คู่อะ ไฟต่ำดวง ไฟสูงดวง

เลยจะไปซื้อแค่หลอดอย่างเดียว เอาหลอดเดียวมาใส่ไฟต่ำ แต่ไม่เป็นไรได้คำตอบละ หลอดมันจะมาพร้อมสายเลย ปลั๊กแบบเดียวกัน

ว่าแต่แถวรังสิตที่ไหนมีร้านขายหลอดซีนอนแบบถูกๆ บ้าง ใครรู้ชี้เป้่าด้วยคราบ

:coolly-0033:

ชี้ เ ป้ า ใ ห้ แ ล้ ว น ะ ต า แ ช ม ป์ . . . :coolly-0005:

ไฟล์แนบ

31.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม