• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ที่จริงมีอีก แต่อยู่ในเครื่องที่บ้าน

มีรูปตาโบทอีกเพียบ สุดๆ ทั้งนั้น 55555555555

นั่ น มั น ไ ม่ ใ ช่ ผ ม แ น่ น อ น . . . ! ! !

ต ร ว จ D N A ไ ม๊ . . . งิ งิ ~ :coolly-0022:

เดี๋ยวไปก๊อปมาให้ดู บรรยากาศความฮา 5555555

จัดไป...อย่าให้เสีย

เวนกำ msn โดนบร๊อก

:coolly-0022: ผมก็อยู่รังสิต คลอง1 CEF 31 สีน้ำเงินเข้ม 1JZ GTE

ยินดีต้อนรับครับ
.................
ว่างๆ มารวมกันได้ครับ

ฝนตกอีกแล้วครับ
ตามหาแอร์โฟร์อยู่ครับ ใครเจอช่วยแจ้งหน่อยครับ

อยู่แถว สายไหม ถือว่าโซนนี้ป่าวหว่า:coolly-0010:

ชื่อโอ๊คคร๊าบ ช่วยชี้แนะด้วย :coolly-0033:

มารายงายตัวครับ.............ทำงานทั้งวันไม่มีเวลาเข้ามาดูเลย

เพิ่งกลับมาจากสระบุรี เมื่อตอนเกือบ 5 ทุ่ม ฝนตกบ้าคลั่งมากวันนี้ ขาไปตากฝนอยู่สิบกว่าโล ขากลับยังไม่วายขี่รถตากฝนมายาวๆ เกือบร้อยโล

แล้วมาเจอทะเลรังสิตอีก คือมันทะเลจริงๆ ช่วงตั้งแต่เซียร์ยันแอนเน็กซ์เลย น้ำท่วมมิดล้อรถอะคิดดู
ท่วมเข้าไปได้มิดล้อ แต่จนแล้วจนรอดก็ลุยกลับมาได้จนถึงบ้าน เล่นเอาซะเกือบแย่

ของเค้าดีจริงๆ พับผ่า
:coolly-0044:

ทักทายพี่น้องตอนเช้าๆ

อยู่แถว สายไหม ถือว่าโซนนี้ป่าวหว่า:coolly-0010:

ชื่อโอ๊คคร๊าบ ช่วยชี้แนะด้วย :coolly-0033:
ยินดีต้อนรับครับ
บ้านใกล้ๆกันครับ
ตาโบทก็อยู่แถวนั้น
คนนี้อ่ะ ครับ

:coolly-0028:

เดี่ยวตามหารูปที่เป็นเคลื่อนไหวก่อน

เพิ่งกลับมาจากสระบุรี เมื่อตอนเกือบ 5 ทุ่ม ฝนตกบ้าคลั่งมากวันนี้ ขาไปตากฝนอยู่สิบกว่าโล ขากลับยังไม่วายขี่รถตากฝนมายาวๆ เกือบร้อยโล

แล้วมาเจอทะเลรังสิตอีก คือมันทะเลจริงๆ ช่วงตั้งแต่เซียร์ยันแอนเน็กซ์เลย น้ำท่วมมิดล้อรถอะคิดดู
ท่วมเข้าไปได้มิดล้อ แต่จนแล้วจนรอดก็ลุยกลับมาได้จนถึงบ้าน เล่นเอาซะเกือบแย่

ของเค้าดีจริงๆ พับผ่า
:coolly-0044:

เอาเซฟไปคงเป็นเรือแน่ๆ

555+
เจอแว้ว
เจ้าตัวยังไม่ออกมาแก้ตัว
attachment.php

ไฟล์แนบ

33.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
:coolly-0006: :coolly-0006: :coolly-0006: :coolly-0006: :coolly-0006:

ผ ม อ ยู่ แ ถ ว ส า ย ไ ห ม ค รั บ . . .

ใ น รู ป ไ ม่ ใ ช่ ผ ม แ น่ น อ น . . . ต้ อ ง ต ร ว จ D N A เ ท่ า นั้ น !!!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม