• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงเพื่อนๆ ทุกคน
เนื่องจากคุณตาของแชป์มปี้ได้ประสบอุบัติเหตุ โดนรถตู้ชน
จนเสียชีวิต ขณะนี้ตั้งศพอยู่ที่วัดพระศรีฯ เขตบางเขน และจะทำการเผา
ในวันเสาร์ที่จะถึงนี้ เวลา 13.00 โดยประมาณ เพื่อนๆ พี่น้องท่านใด
ที่ต้องการไปร่วมพิธีศพ ก็ขอเรียนเชิญครับ เจอกันที่วัด

ขอบคุณครับ

เสียใจด้วยนะแชป์ม วันนี้งดขำ

เสียใจด้วยครับ

มีใครจะไปงานศพไมครับ
ผมน่าจะถึงวัดประมาเทียง เพราะเลิกงานเที่ยง
แต่จะออกก่อน

วันนี้ขี่ช้างมาทำงาน ขี่มาดีดี ช้างน้ำมันหมด
ได้ลากช้างไปปั้มโครตไกล เห้อ
ปวดแขนชิบ

วันนี้ขี่ช้างมาทำงาน ขี่มาดีดี ช้างน้ำมันหมด
ได้ลากช้างไปปั้มโครตไกล เห้อ
ปวดแขนชิบ

โ ส น้ า น่ า . . . อิ อิ
:coolly-0046:

เพื่อนๆ ใครไปงานศพบ้าง

พรุ่งนี้ผมไม่ว่างแล้วครับขอโทษด้วยที่ไปไม่ได้...ติดงานด่วนต้องไปถ่ายรูปงานแข่งที่พัทยา...

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะพี่แชมป์

พ รุ่ ง นี้ มี ง า น บู ช า ยั น ต์ ที่ อ อ ฟ ฟิ ต พ อ ดี กั น อี ก :coolly-0007:

เ สี ย ใ จ ด้ ว ย ค รั บ ต า แ ช ม ป์ . . .

เสียใจด้วยนะตาแชมป์:coolly-0041:

งานเข้า
จะพยายามไปให้ทันครีบ

เพิ่งเลิกงาน
ขอโทษ เพื่อนแชมป์ ด้วยนะ ที่ไม่ได้ไป

เพิ่งกลับมาจากสนามพีระครับพี่น้อง เหนื่อยน่าดูเลย...

วันนี้ว่าจะไปดูที่ ก๋ง ครับ

ถ้าเลิกงานทัน ใครไปก็เชิญนะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ แชม

สวัดีครับ
..........

ออฟฟิตหนาวมากๆ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม