• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ย้ายมาอยู่ด้วย ดีก่า

พรุ่งนี้ไปทำบุญกันที่ไหนกันครับ เจอกันสิ้นเดือนครับ

ลง 20 วิ ดีกว่า

วั น นี้ ม า ท ำ ง า น ช า ว บ้ า น เ ค้ า ห ยุ ด กั น ห ม ด . . . :coolly-0017:

เอ้า
ไม่มีรุ่น 20 วิเหรอ

งั้นไม่ลงแล้ว

เช้าวันใหม่มองไปนอกหน้าต่างเจอฟ้ามือตึบ

ว่าแต่เจอกันกี่โมง
...................

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

attachment.php

ว่าแต่เจอกันกี่โมง
...................

เดี๋ยวไก้ลๆวันประชุมในเอ็มอีกทีแล้วนัดกันครับ...

ว่าแต่ตาโบทมาไหมเนี้ยไม่มามีงอล
:coolly-0021:

ว่าแต่พี่แชมป์(ซ้ง)หายไปไหน:coolly-0023::coolly-0023:

:coolly-0020:มีใครอยู่ไหมมมม:coolly-0020: วี้ดดดดดดดดดดดบึ้มมมมมมมมมมมมม!!!!!!!!!!!!!!!!!

อยู่ๆๆ ยังไม่ไปไหนนนนนนนน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม