• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ย่างหมู กินเบียร์วุ้น ที่บ้านผมไหม พร้อมเมื่อไรจัดมาเลยนะ......

แอบดูหน่อยนะพี่น้อง

เ ป ลี่ ย น ไ ม่ ไ ด้ ห ร อ ก . . . จิ้ น จุ่ น อ ยู่ คู่ ค รั ว ไ ท ย ม า ย า ว น า น

จิ้ น จุ่ น ต ร า กิ เ ล น เ ห ลี ย ว ห ลั ง . . . เ ห นี ย ว นุ่ ม :coolly-0003:

นุ่ม นุ่ม :coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:
เมื่อวานเจอเซฟสีขาวไฟซีน่อนมาชิ๊งๆ อีกแล้ว

สงสัยแวะกินจิ้่นจุ่น 5555

พี่แชมป์เป็นยามแน่เลยอยู่ปากซอยตลอด อิ อิ :coolly-0039:

ย่างหมู กินเบียร์วุ้น ที่บ้านผมไหม พร้อมเมื่อไรจัดมาเลยนะ......

เบื่อ :coolly-0027: วันไหนมาฝั่งธน โทรมาด้วยนะ จะได้ออกไปลั่นล๊า ช่วงนี้เซ็งๆ :coolly-0036:

เบื่อ :coolly-0027: วันไหนมาฝั่งธน โทรมาด้วยนะ จะได้ออกไปลั่นล๊า ช่วงนี้เซ็งๆ :coolly-0036:

กลัวไปแล้วจะไม่ว่างอะสิครับ .......ว่าแต่ถ้าไปจัดสาวๆรอเลยนะ...:coolly-0041::coolly-0041:

พี่โจ๊ก ว่าไงเอาเปล่าเนี่ย:coolly-0043:

นุ่มนิ่มหน่อมแน้มก้อมา

:coolly-0004:10โมงแร้วไม่เปิดร้านทามงานไง๊พอถามก้อบอกเปิด8.30ไปไหนอีกอ่ะโกหกตลอดดดดดดด:coolly-0029:

งานเข้าแล้วแล้ว ตาโจ๊ก...............

:coolly-0004:10โมงแร้วไม่เปิดร้านทามงานไง๊พอถามก้อบอกเปิด8.30ไปไหนอีกอ่ะโกหกตลอดดดดดดด:coolly-0029:
ตาโจ๊กมันร้ายยยยยยยยยย

เหมือนตาโบทเลยว่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม