• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายเรื่อยๆ CEFIRO 93 ขาว
................

สีขาว ทำสีที่ อู่ไฟเบอร์แฟกทอรี่
เครื่อง 2 JZ GTE
Blow off Blits supper sound
โช๊คหน้า JIC ทอง
โช๊คหลัง JIC เงิน
ระบบแก๊ซ มิกเซอร์+แลมด้า เน้นประหยัด ติดตั้งที่ ป๋าศิวเดช
อินเตอร์ 26
ท่ออลูมิเนียมดัดทราย
ช่วงล่าง GTS 32
ไมค์ DIGITAL + กล่องวัดรอบ+กล่องน้ำมัน 3 สาย
แอร์ DIGITAL
แบตเตอรี่ 2 ลูก 60 AMP หน้ารถ 100 AMP หลัง
ไฟหน้า 24 วาว
ไฟท้าย 24 วาว CEFIRO ใหญ่ (ของหายากสุดๆ)
เครื่องเสีง Wordtext จอ 7 นิ้วระบบสัมผัส
Pre Audison จำรุ่นไม่ได้
Power Wordtext 1500 wath คุมลำโพงหลัง
power อคาเซล class D 1000 wath
ชุดหล่อ VERTEX มีแตกบ้าง
หลังคาเปลี่ยนใหม่
ฝากระโปรงหน้าเปลี่ยนใหม่
ฝากระโปรงหลังเปลี่ยนใหม่+แผ่นกันเสียง
โป้งหน้า 1 นิ้ว เจาะช่อง
โป้งหลัง 1.5 นิ้วถึงประตู
ล้อ ชาเล้ง หน้า 9 หลัง 10
ภายในเบาะหลังชามัว เบาะหน้าไทยก๊อบ
แผงซาวน์หลัง ลำโพงเสียงกลาง 4 ดอก 6 นิ้ว แหลม 2 ดอก จำยี่ห้อไม่ได้
ประตูหน้าซ้าย - ขวา ลำโพงกลางข้างละ 2 ดอก แหลม 1 ดอก
คอนโซนหน้า เจาะ 4 ช่อง 60 มิล
ประกันภัยเหลือถึงเดือน 9
ยังไม่ต่อภาษี
..........
ขอตั้งราคาที่ 265000 (ขายไม่ออกก็ทำต่อ)
ขาย้ำเพราะว่าไม่ค่อยได้ขับ
................
ของแถม
Turbo K28 ยังไม่ลง
ลำโพง CRYSTAL ดอก 15 นิ้ว รุ่น DB-1588 1000วัตต์ (เอาออกเพราะติดแก๊ช)

เครื่องไม่เคยบูชหนัก (แฟนด่า)
จำได้แค่นี้
เดี่ยวเอารูปมาลง
..................

แก้ไขล่าสุด:

ปอ ครับ อยู่คลอง 2 มิตติ้งวันไหน ช่วยโทร มาบอกหน่อยดิ 0829925147:coolly-0033: ไม่สวยไม่แรงแต่แซงยาก

แก้ไขล่าสุด:
ปอ ครับ อยู่คลอง 2 มิตติ้งวันไหน ช่วยโทร มาบอกหน่อยดิ 0829925147:coolly-0033: ไม่สวยไม่แรงแต่แซงยาก
ยินดีต้อนรับคับ
คลอง2ธัญญะคับ

เอาไงคับศุกร์นี้ คริคริๆๆ

แรงอีกแล้ว ไปใหนรอผมด้วยนะ

ผม ยู ครับ

ผมก็ำไม่แรงครับ..... 5555:coolly-0028::coolly-0028:

ผ ม ก็ ไ ม่ แ ร ง . . . แ ต่ อ อ ก 3 วิ ค รั บ
:coolly-0033:

วั น นี้ ไ ม่ มี ถ่ า ย . . . แ น่ น ท้ อ ง ม า ก :coolly-0036:

ผ ม ก็ ไ ม่ แ ร ง . . . แ ต่ อ อ ก 3 วิ ค รั บ
:coolly-0033:

วั น นี้ ไ ม่ มี ถ่ า ย . . . แ น่ น ท้ อ ง ม า ก :coolly-0036:

ดาราใหญ่ๆๆๆๆๆ:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

ช่ ว ง นี้ เ ปื่ อ ย เ รื้ อ รั ง ทั้ ง ค น ทั้ ง ก ะ เ ป๋ า . . . :coolly-0006:
ตลอดอ่ะ แต่ไปเที่ยวผับกับสาวๆ ได้ คนเวา
:coolly-0035:

ว่าแต่ไปไหนกันดี เพื่อนพี่น้อง ซาวด์เสียงหน่อย

(มี 2 ที่ ไม่ในเมืองเอกก็บ้านโน๊ต 5555)
:coolly-0028:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31928
ช่ ว ง นี้ เ ปื่ อ ย เ รื้ อ รั ง ทั้ ง ค น ทั้ ง ก ะ เ ป๋ า . . . :coolly-0006:

ตลอดอ่ะ แต่ไปเที่ยวผับกับสาวๆ ได้ คนเวา
:coolly-0035:

ว่าแต่ไปไหนกันดี เพื่อนพี่น้อง ซาวด์เสียงหน่อย

(มี 2 ที่ ไม่ในเมืองเอกก็บ้านโน๊ต 5555)
:coolly-0028:

ต า แ ช ม ป์ ไ ป ขุ ด ม า จ า ก ห น้ า ห น๊ า ย . . .

อื ม ๆ ศุ ก ร์ ดู อี ก ที น ะ :coolly-0033:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31928

ต า แ ช ม ป์ ไ ป ขุ ด ม า จ า ก ห น้ า ห น๊ า ย . . .

อื ม ๆ ศุ ก ร์ ดู อี ก ที น ะ :coolly-0033:

ไม่ต้องดูแล้ว....ถ้าตาโบทไม่ไปพวกเราจะไม่สนุกกันอะสิ:coolly-0033:

ไม่ต้องดูแล้ว....ถ้าตาโบทไม่ไปพวกเราจะไม่สนุกกันอะสิ:coolly-0033:
ใช่ อย่าเรียกว่ามา Meeting กันเลย เรียกว่ามางานเปิดตัวดาราดีกว่า 55555555

ใช่ อย่าเรียกว่ามา Meeting กันเลย เรียกว่ามางานเปิดตัวดาราดีกว่า 55555555
เปิดตัว 2 ดาราดังแห่งทุ่งรังสิต
..................................

ไปไหนกันดีครับ เดี๋ยวโทรไปหาครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม