• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่โน๊ตปายหนายกานนนนน ปายด้วยด้ายเป่า อิอิ
:coolly-0033:อยากมาววววววมั้งง่ะ:coolly-0033:

พี่โน๊ตปายหนายกานนนนน ปายด้วยด้ายเป่า อิอิ
:coolly-0033:อยากมาววววววมั้งง่ะ:coolly-0033:

วันศุกร์ว่างเชิญนะครับ.......กลุ่มรังสิต meetingเล็กๆกัน....:coolly-0001:

ไฟแช็คอยู่แต่บุหรี่หมด อิ อิ

ไอ้โอเอาไปแจกยาม
เยี่ยม ห่วงก็แต่ไฟแช็คนี่แหละ จะเอาไว้ส่องไฟตอนซ่อมรถ 55555555555555
:coolly-0005:

ไอ้โอจีวรนี่แน่นอนจริงๆ แสดดดดด เอาไปแจกยาม

:coolly-0012:

สุ่มหัวกันอีกแล้ว พวกนี้

รับไม่ได้

:coolly-0010:
แต่ 99.85% ที่สุมหัวกัน มีมึงอยู่ด้วยตลอดเลยนะไอ้กอลลั่ม

ทำเป็นรับไม่ได้ กล้าพู๊ดดดดดดดดดดดดดด

:coolly-0016::coolly-0035:

เยี่ยม ห่วงก็แต่ไฟแช็คนี่แหละ จะเอาไว้ส่องไฟตอนซ่อมรถ 55555555555555

ไอ้โอจีวรนี่แน่นอนจริงๆ แสดดดดด เอาไปแจกยาม

โอจีวร ต้องเจอ โน๊ตคาวี(สวรรค์เบี่ยง) 555:coolly-0012::coolly-0012:

เช้าแล้วครับพี่น้อง.......เรื่องร้านสรุปได้หรือยังครับไก้ลแล้วนะ...ถ้าสรุปได้บอกในเอ็มนะครับ..55:coolly-0028::coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
..หวัดดียามเช้าครับ..

ใหญ่ขนาดนี้ยังลืม ผมแนะนำเตาแก๊ซเลยพี่ อิ อิ

ร้านไหนว่ามาเลย คริคริๆๆๆๆๆ

มีใครไปวันที่2มังอะ

ร อ ๆ ๆ ๆ . . . พ รุ่ ง นี้ ร้ า น ไ ห น ดี :coolly-0037:

มาแจ้งข่าวว่าพรุ่งนี้ผม 50/50 อะ เพราะว่าเช้าเสาร์ต้องตื่นแต่เช้าเดินทางไปจันท์ง่ะ

หนิงขอ เพราะไม่อยากเดินทางแบบแฮงค์กันทั้งคู่อะ

แต่เดี๋ยวลองอ้อนดู

มาแจ้งข่าวว่าพรุ่งนี้ผม 50/50 อะ เพราะว่าเช้าเสาร์ต้องตื่นแต่เช้าเดินทางไปจันท์ง่ะ

หนิงขอ เพราะไม่อยากเดินทางแบบแฮงค์กันทั้งคู่อะ

แต่เดี๋ยวลองอ้อนดู

ลู ก ผู้ ช า ย ใ จ เ กิ น 1 0 0 . . .

คื น นี้ ดื่ ม M 1 5 0 ก่ อ น เ ล ย . . .

พ รุ่ ง นี้ ม า ก่ อ น ก ลั บ ก่ อ น ไ ง . . .

เอาไงดีเอย

ตามนั้น เจโบ เจโบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม