• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ไปฉลองคิดมากกันบ้านโน๊ตเหรอ ใกล้ๆ วัน ว่าอีกที

ว่าแต่เมื่อไร วันสุก ว่า

วันนี้วันพุธเอง.........ใจเย็นพ่อหนุ่ม

วันศุกร์เจอกัน

เ จ อ กั น วั น นั้ น . . . วั น ที่ ฉั น เ งิ น เ ต็ ม ก ร ะ เ ป๋ า :coolly-0033:

:coolly-0030: พึ่งตื่นมีอะไรให้กินมั่งเนี่ย วันศุกร์รึยัง:coolly-0015:

ดีครับ เซปรังสิต มีมิตติ้ง เมื่อไรอะ จะแวะไปกินเหล้าด้วย

แวะมาอรุณซาหวัดเพื่อนๆ ชาวรังสิตซะหน่อย

อิอิ ^^"

เช้าแล้วเหรอ
.............

จัดไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ร อ จั ด เ ฟ ริ ม . . . ๆ ๆ ๆ

เฟริมไรกัน..........

อุอุ อยู่เยื้องๆ ออฟฟิต ผมเรยยยย

.........................
จะเลิกงานแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม