• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้วตอนไปทำโช๊คหน้า ไม่ให้ช่างเค้าเช็คหลังให้ด้วยทีเดียวไปเลยอะ :coolly-0011:

มันดึกแล้ว เดี่ยวช่างบอกว่าให้ไปทิ้งรถตอนเช้าเลย

ซ่อมคู่วุ้ย

แต่มันแตกข้างเดี่ยว
ถามเล่นๆนะครับอย่าซีเรียส
รู้ได้งัยว่าแตกข้างเดียว อย่ามองที่ภายนอกเพียงอย่างเดียวนะครับ
บางที่มันแตกข้างใน(วาล์วแตก)น้ำมันจะไม่รั่วออกมาให้เราเห็นหลอกครับ
แต่ค่ายืดค่ายุบมันจากเราไปแล้วครับ ฉะนั้นเซ็ตโช๊คควรทำคู่กันนะครับ ทำให้เหมือนกันทั้งสองข้าง จะได้มีความรู้สึกที่เท่ากัน ส่วนใหญ่ที่เราๆซื้อโช๊คซิ่งต่อๆกันมาไม่มีใครได้เช็คโช๊คอยากถูกต้องจริงๆหลอกครับ(รวมทั้งผมด้วย)ผมรู้จักช่างเซ็ตโช๊ครถแข่งอยู่คนนึงอ่ะครับ เวลาเค้าสั่งโช๊คมือสองมาจากนอก(เซียงกง)ผมมองแล้วสภาพดีมาก ขอย้ำสภาพดีมาก เค้ายังต้องเปิดเช็คตวงน้ำมันใหม่เลยครับเพื่อความร้อยเปอเซ็นต์
ที่บรรยายมาทั้งหมดนี้ก็ไม่มีอารัยหลอกครับ อยากให้ตรวจเช็คช่วงล่างกันบ้างอ่ะครับเพราะเท่าที่เห็นแซดดดดกันประจำ(เวลาเมา)เป็นห่วงไม่อยากให้เกิดขึ้นกับพวกเราอ่ะครับพี่น้อง :coolly-0003:

รู้ได้งัยว่าแตกข้างเดียว อย่ามองที่ภายนอกเพียงอย่างเดียวนะครับ
บางที่มันแตกข้างใน(วาล์วแตก)น้ำมันจะไม่รั่วออกมาให้เราเห็นหลอกครับ
แต่ค่ายืดค่ายุบมันจากเราไปแล้วครับ ฉะนั้นเซ็ตโช๊คควรทำคู่กันนะครับ ทำให้เหมือนกันทั้งสองข้าง จะได้มีความรู้สึกที่เท่ากัน ส่วนใหญ่ที่เราๆซื้อโช๊คซิ่งต่อๆกันมาไม่มีใครได้เช็คโช๊คอยากถูกต้องจริงๆหลอกครับ(รวมทั้งผมด้วย)ผมรู้จักช่างเซ็ตโช๊ครถแข่งอยู่คนนึงอ่ะครับ เวลาเค้าสั่งโช๊คมือสองมาจากนอก(เซียงกง)ผมมองแล้วสภาพดีมาก ขอย้ำสภาพดีมาก เค้ายังต้องเปิดเช็คตวงน้ำมันใหม่เลยครับเพื่อความร้อยเปอเซ็นต์
ที่บรรยายมาทั้งหมดนี้ก็ไม่มีอารัยหลอกครับ อยากให้ตรวจเช็คช่วงล่างกันบ้างอ่ะครับเพราะเท่าที่เห็นแซดดดดกันประจำ(เวลาเมา)เป็นห่วงไม่อยากให้เกิดขึ้นกับพวกเราอ่ะครับพี่น้อง :coolly-0003:

แฟนพันธ์เรื่องโช๊ค:coolly-0033:

ตัวจริงเสียงจริง พี่ต้นมีประสบการณ์ช่ำชองเรื่องช่วงล่าง ทำนองว่า "ผมเจ็บมาเยอะ"
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ดูอย่างรถไอ้พีทดิ มันได้แต่บอกว่าโช๊คแข็งๆๆๆๆ กดไม่ลง ขับก็เด้งๆ
แต่ไปๆ มาๆ เป็นไงล่ะ ที่จริงโช๊คมันแตกน้ำมันไปเกลี้ยงเรียบร้อยทั้ง 2 ต้นไม่รู้ตั้งแต่เมื่อไหร่ พอได้โช๊คที่พี่ต้นไปเซ็ตมาเท่านั้นแหละ วิ่งปร๋อเลยคราวนี้ นุ่ม หนึบ เหนียว เคี้ยวมัน
:coolly-0022:

"ผมเจ็บมาเยอะ" คำนี้ใช้ได้อีกนานเลยอ่ะสำหรับผม

ชอบอยู่คำเดียว แตกใน :coolly-0041::coolly-0041:

วันนี้ไปเที่ยวไหนกันครับ.................สนใจไปกะผมไหม 555

วันนี้ไปเที่ยวไหนกันครับ.................สนใจไปกะผมไหม 555
วันนี้ไปงานบอลลูนยุดยากันมั้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :coolly-0033:

วันนี้ไปงานบอลลูนยุดยากันมั้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :coolly-0033:

เอารูปมาดูดีกว่าพี่....... คงไปไม่ได้...อิอิ

ปล.งาน วันที่10มีใครไปไหมครับ บอกหน่อย
:coolly-0032:

ไปใหนกัน
...........

เอารูปมาดูดีกว่าพี่....... คงไปไม่ได้...อิอิ

ปล.งาน วันที่10มีใครไปไหมครับ บอกหน่อย
:coolly-0032:
จัดไป เดี๋ยวค่อยเอารูปมาลง แต่ไม่ค่อยไดุ้่ถ่ายอะ

เออ โอมนะโอม โทรไปไม่ติดเลย กะว่าจะเรียกออกมานั่งกันซะหน่อย ไม่เป็นไร เลยโทรถามอาร์ทเรื่องร้านอาหาร เลยไปได้ร้านซุ้มป่าสัก

อาหารอร่อยมาก เยอะ และไม่แพงมากด้วย ผมกับหนิงอิ่มกันล้นคอปรี่เลยอะ ขี่รถกลับแทบไม่ไหว

ขอบคุณอาร?มากคราบ

จัดไป เดี๋ยวค่อยเอารูปมาลง แต่ไม่ค่อยไดุ้่ถ่ายอะ

เออ โอมนะโอม โทรไปไม่ติดเลย กะว่าจะเรียกออกมานั่งกันซะหน่อย ไม่เป็นไร เลยโทรถามอาร์ทเรื่องร้านอาหาร เลยไปได้ร้านซุ้มป่าสัก

อาหารอร่อยมาก เยอะ และไม่แพงมากด้วย ผมกับหนิงอิ่มกันล้นคอปรี่เลยอะ ขี่รถกลับแทบไม่ไหว

ร้านติดแม่น้ำใช่เปล่า

ไปกินมา อร่อยดี

ไม่โทรหาผมอ่ะ 555 จะได้แนะนำไปร้าน จ่าชัย(มั้ง จำชื่อไม่ค่อยเก่ง) อยู่หลังตลาดกลางอ่ะคับ อรุ่อย+ถูก มากมาย

อ ร่ อ ย กั น ใ ห ญ่ เ ล ย น๊ า . . . :coolly-0033:

จ่ า ๆ จ่ า ๆ ๆ . . . ๆ อื ม ร้ า น จ่ า แ ด ง ส า ย ไ ห ม 2 7 อ า ห า ร ป่ า ล้ ำ เ ลิ ศ :coolly-0022:

ไปใหนกัน...........:coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม