Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ซ้ง..............น้ำแข็งถัง

เซฟรังสิตไปงานมอเตอร์เอ็กโปกี่คันอ่ะครับแล้วจาไปรวมกันที่ไหนก่อนรึเปล่าครับจะได้ขับตามไปด้วยหนะครับ

เดี๋ยวรอตาโบทมาชี้แจงดีกว่า...เดาไปก็ไม่ถูกหรอก:coolly-0043:

ไ ห ล ต า ย . . . อ า ก า ศ ห น า ว กิ น เ ห ล้ า ข า ว ไ ป เ ย อ ะ :coolly-0015:

:coolly-0009:วันนี้เราจาไปไหนกานดีๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0009:

วันนี้ทำบุญที่บ้าน
..................

ยังเลยคร้าบบบ พี่ซ้ง... เอ๊ยยย พี่แชมป์

แหะๆ:coolly-0044:

พี่แชมป์ มีป่ะครับ เอามาขายผมหน่อยนะคร้าบบบบ
มีนะ คู่หน้า สปริง RS-R ติดอยู่กับโช๊ค Kayaba New SR กระบอกฟ้าอะ แต่โช็คมันแกนคดข้างนึง แต่ไม่รู้ว่าจริงๆ มันคดรึเปล่านี่สิ เพราะตั้งแต่ชนตอนโน้นแล้วก็ถอดออกไม่ได้ใส่เลย

ความสูงมันเตี้ยกว่าสปริงเดิมอยู่ประมาณข้อนึง แต่สปริงมันแข็งกว่า

:coolly-0022:

เมื่อคืนไปวิ่งที่สนามโคตรมัน

รถแข่งของช่างญา วิ่งดีมากๆ วิ่ง11.3 .........แต่รถบ้านเค้าวิ่งกัน11.8

อิ่มบุญ.........................

ไ ป ๆ เ ม า ที่ ไ ห น มี ง า น บุ ญ ที่ นั้ น มี ช่ า ง เ ท พ . . .
:coolly-0022:

มาเมาที่บ้านกระผมได้นะครับ...ว่าแต่เมื่อไรดี:coolly-0032:

เซฟรังสิตไปงานมอเตอร์เอ็กโปกี่คันอ่ะครับแล้วจาไปรวมกันที่ไหนก่อนรึเปล่าครับจะได้ขับตามไปด้วยหนะครับ

ผ ม ค ง ไ ม่ ไ ด้ ไ ป ค๊ า บ ท ำ ง า น . . . :coolly-0011:

ร อ ท่ า น อื่ น ๆ น่ ะ ค๊ า บ . . . จ ะ กิ น เ บี ย ร์ ร อ แ ถ ว รั ง สิ ต :coolly-0033:

ไปครับ รอไก้ลๆจะมาบอกแล้วกันนะครับว่าไปกี่คันแล้วเจอกันที่ไหน....
:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม