• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตกลงไปไหนกันอะวันนี้ โทรบอกด้วยเน้ออออออ เบอร์ 087-9313233 นะ อีกเบอร์แบตหมดอ่ะ

วันนี้ที่ไหนกันดีครับ

กำ
ตงลงเอาไง

หมูกะทะ มั้ย

เจอกันที่ปั้ม ปตท ในเมืองเอกนะครับ 20.30

ให้ตื่นเหอะ:coolly-0028::coolly-0028:

แหม..ตื่นอ่ะตื่น :coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

แต่เมื่อเช้านี้เงียบหายไปเลย ไม่มีโทรมาบอกสักคำ

เลยไปนั่งเล่นไพ่เสียไปเลย 1 พัน เอาคืนมาเลยน๊า.....

:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

เหงาจังไม่รู้จาปายหนายดีอ่า:coolly-0030:

ถึงบ้านแล้วครับไปซื้อลูกชิ้นมากิน

ก่อนอื่นเลย
ต้องขอบคุณ น้องนุ่นที่เตื่อนว่าวันนี้ต้องไปหาเพื่อนที่รังสิต

ต้องขอบคุณ น้องนุ่นที่เตื่อนว่าอย่าลืมว่าวันจันทร์พี่นัดต้องเดินทางแล้ว

ต้องขอบคุณ น้องนุ่นที่เตื่อนว่าโทรหาหาใครบ้าง

ต้องขอบคุณ น้องนุ่นที่เตื่อนว่าไปร้านใหนกัน

สุดท้ายนี้ ขอให้พี่นัดเดินทางโดยสวัสดิภาพ และ
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่มาในวันนี้ ขอให้พี่นัดรีบกลับมานะ

จากไอ้ "ยู" แห่งท้องทุ่งรังสิต

ปล.
น้องนุ่นฝากให้เก็บก้อนหิน มาฝากด้วย

จุ๊บๆ

ถึงบ้านแล้วครับไปซื้อลูกชิ้นมากิน

ก่อนอื่นเลย
ต้องขอบคุณ น้องนุ่นที่เตื่อนว่าวันนี้ต้องไปหาเพื่อนที่รังสิต

ต้องขอบคุณ น้องนุ่นที่เตื่อนว่าอย่าลืมว่าวันจันทร์พี่นัดต้องเดินทางแล้ว

ต้องขอบคุณ น้องนุ่นที่เตื่อนว่าโทรหาหาใครบ้าง

ต้องขอบคุณ น้องนุ่นที่เตื่อนว่าไปร้านใหนกัน

สุดท้ายนี้ ขอให้พี่นัดเดินทางโดยสวัสดิภาพ และ
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่มาในวันนี้ ขอให้พี่นัดรีบกลับมานะ

จากไอ้ "ยู" แห่งท้องทุ่งรังสิต

ปล.
น้องนุ่นฝากให้เก็บก้อนหิน มาฝากด้วย

จุ๊บๆ

ขอบคุณทั้งสองคนมากเลยครับ:coolly-0044:

เดี๋ยวพี่จะเก็บหีนมาฝากครับนอ้งนุ่น:coolly-0012:

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณพี่นอ้ง Cef@RangSit ทุกๆมากครับ ไม่รู้กลับมาอาจจะมีบางคนไม่ขี่ Cef แล้วก็เป็นได้อิอิอิอิ แต่อย่างไรผมก็ไม่คิดจะเปลียนใจครับ ใครจะขีอะไรก็ช่างผมก็คิดถึงและเหมือนเดิมกะทุกๆคนครับ ขอบคุณcefiro ที่ทำให้ผมรู้จักพวกเรา Cef@RangSit ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,791
ขอบคุณพี่นอ้ง Cef@RangSit ทุกๆมากครับ ไม่รู้กลับมาอาจจะมีบางคนไม่ขี่ Cef แล้วก็เป็นได้อิอิอิอิ แต่อย่างไรผมก็ไม่คิดจะเปลียนใจครับ ใครจะขีอะไรก็ช่างผมก็คิดถึงและเหมือนเดิมกะทุกๆคนครับ ขอบคุณcefiro ที่ทำให้ผมรู้จักพวกเรา Cef@RangSit ครับ

ขอให้เดินทางโดย สวัสดิภาพนะครับ ไปมีความเจริญก้าวหน้า และกลับมา ขอไห้ร่ำรวย เงินทอง มี เงิน วาง 26 แรงๆ 5555+

ยังไง อยู่ ที่ โน่น แล้ว ก้อส่งข่าวมาบ้าง นะครับ
และหากถึงที่โน่น แล้ว มี อะไร ให้ผม ช่วยเป้น ธุระที่นี่ ก้อ บอก ได้เลย ครับ คนบ้านเดียว กัน ช่วย กัน

ขอบคุณ ที่ คุณ รัก Cef@Rangsit ครับ

เดินทางปลอดภัยนะครับพี่...........ยังไงก็ส่งข่าวมาบ้างนะครับ...:coolly-0033:

ปล.เมื่อวานโทษทีนะครับที่ไปไม่ได้..พอดีกลับมาจากสนามเทพนครก็ดึกแล้วเหนื่อยมากๆ:coolly-0008:

:coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024:เดินทางโดยสวัสดิภาพกลับมาปลอดภัยครับพี่:coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024:

ขอบคุรทุกๆทุกๆคนครับ พี่นอ้งผมมีหนทางติดตอ่พวกคุณแล้วครับอิอิอิอิอิ

ขอให้เดินทางโดย สวัสดิภาพนะครับ ไปมีความเจริญก้าวหน้า และกลับมา ขอไห้ร่ำรวย เงินทอง มี เงิน วาง 26 แรงๆ 5555+

ยังไง อยู่ ที่ โน่น แล้ว ก้อส่งข่าวมาบ้าง นะครับ
และหากถึงที่โน่น แล้ว มี อะไร ให้ผม ช่วยเป้น ธุระที่นี่ ก้อ บอก ได้เลย ครับ คนบ้านเดียว กัน ช่วย กัน

ขอบคุณ ที่ คุณ รัก Cef@Rangsit ครับ
ขอบคุณครับ 20ก็พอแล้วครับบบบบบบ:coolly-0044: ขอให้เกิน สามเดือนกอ่นคราบบบบบบ

เดินทางปลอดภัยนะครับพี่...........ยังไงก็ส่งข่าวมาบ้างนะครับ...:coolly-0033:

ปล.เมื่อวานโทษทีนะครับที่ไปไม่ได้..พอดีกลับมาจากสนามเทพนครก็ดึกแล้วเหนื่อยมากๆ:coolly-0008:
ไม่เป็นไรครับไวกลับมาครับ :coolly-0001:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,798
วันนี้พี่นัทไปนอกแล้ว เฮ้อ คนดีๆ หายไปอีก 1........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม