• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น่าจะ 18 มาแลก ซาเล้ง เลย

ใกล้วันสุข แล้ว.............

เ ล ย วั น อั ง ค า ร แ ล้ ว . . .

ทา่าทางจะมีหลายโครงการนะตายู

มาเลี้ยงข้าวหน่อย

จัดปายเต๋วส้มเลี้ยงโจ๊กลุงป้านะ

แล้วโน๊ตก็ไปเลี้ยงนมปั่นป้าสำรวย ส้ม

อ่อเหล้าปั่น และก้อ ไก่ป้าต้อย อีกนิสนึง

ข้าวมันไก่ 50 บาท และสุดท้ายกะเต๋วไก่ทอดต้มยำ

ที่ยังไม่กินซักที คริคริ :coolly-0039::coolly-0039:

เ ล ย วั น อั ง ค า ร แ ล้ ว . . .

ถ้าอย่างนั้นก็ไก้ลจะถึงวันศุกร์แล้วใช้เปล่าคราบบบบบ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อากาศจะเย็นได้กี่วันหนอพี่น้อง ไปนั่งลานเบียร์ท้าลมหนาวกันหน่อยมั้ย ฮิๆๆๆๆๆ

ดีเห็นด้วย

อากาศจะเย็นได้กี่วันหนอพี่น้อง ไปนั่งลานเบียร์ท้าลมหนาวกันหน่อยมั้ย ฮิๆๆๆๆๆ

ที่ไหนเมื่อไหล่ดีครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0041:

ไม่ใช่โครงการครับ

เอามาให้ดู เผื่อ คนอื่นๆ สนใจ

ส่วนตังเองขอเปลี่ยนยางตีนวาวก่อน
อิอิ

ลานเบียร์!! ลานเบียร์!! ขอหนูปายด้วยคนนะ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ลานเบียร์!! ลานเบียร์!! ขอหนูปายด้วยคนนะ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
เจอเบียร์ไม่ได้เลยนะเจ๊วรรณพันม้า :coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

จัดไปเลยดีกว่าเดี๋ยวขอไปดูก่อนว่าแถวๆรังสิตมีที่ไหนบ้าง............ที่มีลานเบียร์ :coolly-0005::coolly-0005:

เป็นเหล้าหนูก็ไม่เกี่ยงนะขอให้กินแล้วเมาก็พอ555
เจอเบียร์ไม่ได้เลยนะเจ๊วรรณพันม้า :coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:
:coolly-0007::coolly-0007:

จัดไปเลยดีกว่าเดี๋ยวขอไปดูก่อนว่าแถวๆรังสิตมีที่ไหนบ้าง............ที่มีลานเบียร์ :coolly-0005::coolly-0005:
เมื่อคืนไปเซอร์เวย์ลานเบียร์ที่ฟิวมา :coolly-0046:

มีสิงห์กับไฮเนเก้น ใจกะว่าหนาวเต็มที่ แต่กินไปเหงื่อซึมไป กรูจาบร้า :coolly-0018:

ป.ล. แต่สิงห์คนเพียบเลยว่ะ ไฮเนเก้นเงี๊ยบเงียบ ทำเลมันไม่ค่อยดีอะ
:coolly-0023:

เมื่อคืนไปเซอร์เวย์ลานเบียร์ที่ฟิวมา :coolly-0046:

มีสิงห์กับไฮเนเก้น ใจกะว่าหนาวเต็มที่ แต่กินไปเหงื่อซึมไป กรูจาบร้า :coolly-0018:

ป.ล. แต่สิงห์คนเพียบเลยว่ะ ไฮเนเก้นเงี๊ยบเงียบ ทำเลมันไม่ค่อยดีอะ
:coolly-0023:

ไปกะใครมาละคุณพี่ไม่มีชวนอะ:coolly-0043:

จัดปายเต๋วส้มเลี้ยงโจ๊กลุงป้านะ

แล้วโน๊ตก็ไปเลี้ยงนมปั่นป้าสำรวย ส้ม

อ่อเหล้าปั่น และก้อ ไก่ป้าต้อย อีกนิสนึง

ข้าวมันไก่ 50 บาท และสุดท้ายกะเต๋วไก่ทอดต้มยำ

ที่ยังไม่กินซักที คริคริ :coolly-0039::coolly-0039:

กินหมดหรอคุณลื่นไอ้ที่ีว่ามาอะ :coolly-0026::coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม