• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตื่นแระ คืนนี้ใครมีโปรแกรมไปไหนกันบ้างอ่า เด่วจะตามไป..

ยังไงโทรบอกด้วยเน้อ (ถ้าไปกันนะ)

เดี่ยวเอาขึ้นลายเซ๊นก่อน

ทดสอบลายเซ๊นใหม่
.......................

ร้ า ว . . . . . . . ! ! ! :coolly-0017:

ร้าวววววว เลยซิเจโบ เจโบ อิอิ :coolly-0001:

เห็นแล้วขำ.............................

พี่นัทไปวันไหนอะครับพี่

พี่นัทไปวันไหนอะครับพี่

รู้นะว่าคิดอะไรอยู่ ....จะได้หาเรื่องจัดอีก 1เมา ใช่ไหมพี่แชมป์:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

เย้...................เย้:coolly-0039:

อาทิตย์นี้จะได้กลับกรุงเทพแล้ว:coolly-0022:

..........................อิอิ:coolly-0044:

รู้นะว่าคิดอะไรอยู่ ....จะได้หาเรื่องจัดอีก 1เมา ใช่ไหมพี่แชมป์:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:
รู้ทันอี๊กกกกกกกกกกกกกกกกก :coolly-0028:

เอ้อ เสาร์-อาทิตย์นี้ไม่อยู่นะ ไปสระบุรีอะ
:coolly-0034:

เสาร์-อาทิตย์นี้
ไปสิงค์บุรี

ผมมารายงานตัวแล้วนะครับ ทำรถแม่งทั้งวันเลย เซง............

ผมมารายงานตัวแล้วนะครับ ทำรถแม่งทั้งวันเลย เซง............

เออ..หนุ่ยโทรกลับมาหาปุ้มแล้วเมื่อเช้า หนุ่ยบอกว่าหลับไปแล้วเมื่อคืนนี้อ่ะ

เ ส า ร์ - อ า ทิ ต ย์ นี่ ไ ม่ อ ยู่ เ ห มื อ น กั น ค รั บ ไ ม่ รุ้ ไ ป ไ ห น . . . เ ห็ น ไ ป กั น อ ย า ก ไ ป บ้ า ง :coolly-0001:

นี่มัน รถ เจโบนี่ว่า

เออ..หนุ่ยโทรกลับมาหาปุ้มแล้วเมื่อเช้า หนุ่ยบอกว่าหลับไปแล้วเมื่อคืนนี้อ่ะ

เลยไม่ได้ไปเลย เซง รถทำเสดและ:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม