• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ้า ถึงเจ๊โอมเจ้าแม่บางปะอิน

HAPPY BIRTHDAY นะน้อง

คิดสิ่งใดขอให้สมดังหวัง สวยๆ รวยๆ ยิ่งๆ ขึ้นไป
มีความสุขมากๆ จร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

H B D นะครับโอม มีความสุขมากๆ ดูแลตัวเองด้วย แล้วเย็นนี้เจอกันครับ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

................... ขอให้มีความสุขสมหวังครับ....โอม
.....เดี๋ยวเย็นนี้เจอกันครับ

เจอกันตรงปั้ม ปตท (เจทเก่า) ข้าง ม.กรุงเทพครับ

เวลา 19.30-20.00 น .......ใครว่างก็มาก่อนได้นะครับ

ปล.คุยกับโอม โอมบอกว่าอยากให้มากันเร็วๆหน่อย
ถ้าอย่างนั้นผมไปรอที่ร้านก่อนเลยแล้วกัน.....ถ้าไมหลงก็คงจะไปถึงก่อนงะ:coolly-0011:

HBD ด้วยจร้าพี่โอม:coolly-0033:

มีความสุขมากมายน๊า:coolly-0009:

ขอให้ขาวขึ้น ๆ ทู้กกกวันเลยนะ:coolly-0044:

.............................อิอิ นุ่นเองจร้า:coolly-0045:

H B D โ อ ม ค รั บ มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ม า ย . . . :coolly-0005:

จะเหลือไรให้กินเปล่า
โทรจิกด้วย

ถ้าอย่างนั้นผมไปรอที่ร้านก่อนเลยแล้วกัน.....ถ้าไมหลงก็คงจะไปถึงก่อนงะ:coolly-0011:

ตามนั้นเลยครับพี่ แล้วเจอกัน:coolly-0011:

คืนนี้ไปช้าหน่อยนะครับ
ติดรับพนักงาน จะรีบไปหั้ยไวที่สุดครับ

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:<!-- / message --><!-- sig -->

คืนนี้ไปช้าหน่อยนะครับ
ติดรับพนักงาน จะรีบไปหั้ยไวที่สุดครับ

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:<!-- / message --><!-- sig --]
มาแล้วยังดีกว่ามาช้า มาช้ายังดีกว่าไม่มาค๊าบ :coolly-0028:

ไปด้วยได้ไม๊....

ไปด้วยได้ไม๊....
จัดไปเลยโต้งสปีดดี ไม่ได้นั่งกินนั่งดื่มด้วยกันนานแล้วนะ :coolly-0046:

เจอกันปั๊มเจท(ปตท.) ข้าง ม.กรุงเทพ เวลา 19.30-20.00
แล้วไปด้วยกัน :coolly-0003:
ขับรอพี่ด้วยยยยยย ไม่งั้นเดี๊ยวกรูหลงโชว์ 55555555555 :coolly-0028:

:coolly-0023: มีแต่รถแรงๆ ทั้งนั้นเลยวุ้ย ขากลับนี่จะเป็นยังไงนึกสภาพไม่ถูก เคร่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0006:

ขั บ ร ถ ด้ ว ย ค ว า ม ร ะ มั ด ร ะ วั ง น่ ะ ค๊ า บ

ข า ก ลั บ ก็ ล้ า ง ห น้ า ล้ า ง ต า กั น ก่ อ น อ อ ก น้ำ อุ่ น ๆ ซั ก แ ก้ ว

แ ล้ ว ค่ อ ย ห ว ด กั น ย า ว ๆ . . . ฮี่ ๆ ๆ :coolly-0046:

กลับมาถึงแล้วครับ ปลอยภัย แต่แม่งเมามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขับรถเกือบไม่ถึงบ้าน.....:coolly-0027:

แก้ไขล่าสุด:
ถึงแล้วเหมือนกัน

หลับฝันดีน๊าคะ

.....................

ปล. พี่ยูหลับแล้วอ่ะ (เซ็ง ๆ ) :coolly-0018:

กลับมาถึงแล้วครับ ปลอยภัย แต่แม่งเมามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขับรถเกือบไม่ถึงบ้าน.....:coolly-0027:

ท่าทางจะเมาจริงนะเนี่ย :coolly-0006:

ปลอดภัย ไม่ใช่ ปลอยภัย จร้า :coolly-0001:

...........................

แล้วไปไหนกันต่อคราบ.....อิ่มมากๆๆๆ:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0026:

ท่าทางจะเมาจริงนะเนี่ย :coolly-0006:

ปลอดภัย ไม่ใช่ ปลอยภัย จร้า :coolly-0001:

...........................

เมาขนาดพิมพ์ผิดเลยเห็นไหม:coolly-0033::coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม