• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เห็นด้วยอย่างยิ่ง ขาดเหลืออะไรบอกเสี่ยโน๊ต อุ้ยยย...ป๋าโน๊ต 555+

กลับมาถึงบ้านแล้วครับ กว่าจะถึงบ้านล่อไปตี3.20

รถเจ้ากำดันยางแตก แม่แรงก็ไม่มี ก็เลยต้องรบกวนจ่าบอมไปเอาแม่แรงที่อู่ให้

เปลี่ยนยางกันกลางฝน .....แต่พอจะเปลี่ยนเส็ด ก็เห็นรถน้องโต้งขับผ่าน ลงมาอยู่เป็นเพื่อน

ปล. ขอบคุณ จ่าบอม น้องโต้ง ตาโบท แล้วก็ทุกคนนะครับที่ให้ความช่วยเหลือ

ชึ้งใจชาวรังสิตจิงๆครับ

งะ :coolly-0008:อดไปเลยครับ เพิงจะได้เขามาดูครับ เสียดายจัง:coolly-0018:

ไม่ได้เข้าดูเวปทั้งวันพอดีเลยอ่ะครับ...เสียดายจิง...

ที่แรกนึกว่าตาโน๊ตกับตาบอมอำซะอีกว่าไปมีตติ้ง....

รถเจ้ากำดันยางแตก แม่แรงก็ไม่มี ก็เลยต้องรบกวนจ่าบอมไปเอาแม่แรงที่อู่ให้

แต่มียางอะไหล่นะ...อิอิ

แอบเข้ามาดู...ขับรถอย่าประมาทนะทุก ๆ คน

เมาปลิ้นเลยพี่น้อง ขวดสุดท้ายกระเดือกไม่ลงจริงๆ เลยต้องขอตัวไปงีบในรถ กรูเมาหลับอีกแล้วววว

ตรงหน้าทางเข้าเมืองเอกไปแล้ว หนิงบอกว่ารถโน๊ตยางแตก เวร หันหัวรถกลับไปไม่ทันแล้วอะ โทษทีน้อง ฮืออออออออออออ

สรุปตอนนี้ใส่ล้ออะไหล่อยู่ใช่ปะ

เมาปลิ้นเลยพี่น้อง ขวดสุดท้ายกระเดือกไม่ลงจริงๆ เลยต้องขอตัวไปงีบในรถ กรูเมาหลับอีกแล้วววว

ตรงหน้าทางเข้าเมืองเอกไปแล้ว หนิงบอกว่ารถโน๊ตยางแตก เวร หันหัวรถกลับไปไม่ทันแล้วอะ โทษทีน้อง ฮืออออออออออออ

สรุปตอนนี้ใส่ล้ออะไหล่อยู่ใช่ปะ

ใส่ล้ออะไหล่ขับมาได้ถึงรังสิตยางแม่งดันแบนอีก เลยขับบดมาเลยถึงบ้านล้ออะไหล่พัง :coolly-0033:

มีข่าวมาฝากครับ ผมเปิดร้านขายของแต่งรถแถวสายไหมแล้วนะครับ

กำลังตกแต่งร้านอยุ่ น่าจะเปิดได้วันจันทร์ที่จะถึงนี้ เดี๋ยวขอเวลาย้ายของจากบ้านไปที่ร้านก่อนจะได้ดูเยอะๆ

ใครว่างๆเข้าไปนั่งเล่นที่ร้านได้นะครับ อยู่สายไหมซอย28 ครับ

ว่างๆจะเข้าไปนั่งเล่น

อดไม่มีใครบอก:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

กลับมาถึงบ้านแล้วครับ กว่าจะถึงบ้านล่อไปตี3.20

เปลี่ยนยางกันกลางฝน .....แต่พอจะเปลี่ยนเส็ด ก็เห็นรถน้องโต้งขับผ่าน ลงมาอยู่เป็นเพื่อน

ปล. ขอบคุณ จ่าบอม น้องโต้ง ตาโบท แล้วก็ทุกคนนะครับที่ให้ความช่วยเหลือ

ชึ้งใจชาวรังสิตจิงๆครับ

ทีหลังถ้าไปคนเดียวอยู่แถวรังสิตโทรตามผมได้ครับ:coolly-0034: เห็นไหมไปไม่ชวน:coolly-0019:

ใส่ล้ออะไหล่ขับมาได้ถึงรังสิตยางแม่งดันแบนอีก เลยขับบดมาเลยถึงบ้านล้ออะไหล่พัง :coolly-0033:
งามไส้ ถ้าเป็นคนพิการแม่งก็เป็นพิการซ้ำซ้อนอ่ะ 555555
ถือว่าชิงฟาดเคราะห์ไปก่อน เปิดร้านกิจการได้เฮงๆ
:coolly-0033:

ว่างๆจะเข้าไปนั่งเล่น

อดไม่มีใครบอก:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

ทีหลังถ้าไปคนเดียวอยู่แถวรังสิตโทรตามผมได้ครับ:coolly-0034: เห็นไหมไปไม่ชวน:coolly-0019:
ไปรท์งอน 555555 โทษที รอบหน้าๆๆๆๆ ไม่พลาดๆๆ :coolly-0005:

ถึงพี่ต้นJZ ตามนี้อะครับพี่ คันที่คุยกัน

งามไส้ ถ้าเป็นคนพิการแม่งก็เป็นพิการซ้ำซ้อนอ่ะ 555555
ถือว่าชิงฟาดเคราะห์ไปก่อน เปิดร้านกิจการได้เฮงๆ :coolly-0033:

ไปรท์งอน 555555 โทษที รอบหน้าๆๆๆๆ ไม่พลาดๆๆ :coolly-0005:

จริงๆนะ อิ อิ :coolly-0044:

เ ม า ป ริ้ น โ อ ย ๆ ๆ ๆ . . . ก ลั บ บ้ า น ม า ไ ด้ ไ ง ไ ม่ รู้ เ รื่ อ ง เ ล ย

ไปใหนกันมา...................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,877
เมาหลับ เมีย ขับกลับ ดี จริงๆ........................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,879
จริงๆพี่หนิงก้อดีนะครับพี่แชมป์ พี่เมาหลับ ค้าขับกลับให้ มี แฟน แบบ พี่หนิง นี่ คงจะดี จริงๆ มิน่า พี่แชมป์ ถึงได้ คบกัน มานาน 55555555+

จริงๆพี่หนิงก้อดีนะครับพี่แชมป์ พี่เมาหลับ ค้าขับกลับให้ มี แฟน แบบ พี่หนิง นี่ คงจะดี จริงๆ มิน่า พี่แชมป์ ถึงได้ คบกัน มานาน 55555555+
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม