• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ของพี่แชมป์

ไฟล์แนบ

95.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29

Wow...บรรยากาศหนุกหนาน น่าดู..

ว่าแล้ว..ก็ คิดถึงทุกคนจัง ต้องหาโอกาสไปบ้างแล้ว...คริ คริ

..............................

งานหน้าเจอกัน

วันศุกร์แห่งชาติ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,705
อ้วน จัง หวะ ตู.................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,706
เช้าแล้วไปทำงาน ดี กว่า......................

ขะขะขะเคร่ เย่ๆๆๆๆ

เมาปริบเมาปลิ้น 55555555555

ริจะลอง สนามหน้า นัดล้างตา 555
กูเตะบอลไม่เป็นค๊าบเก้งค๊าบบบบบ

แต่ให้เมาเกะกะข้างสนามเนี่ย กูถนัดค๊าบ 555555

มีรูปมาฝากตาโบทครับ อิอิ

5 5 5 + . . . เ ห็ น ล ะ ต ก ใ จ ทุ ก ที :coolly-0025:

. . . ร อ บ ห น้ า ต้ อ ง พ ก ก ล้ อ ง ไ ป ด้ ว ย ล ะ วุ้ ย :coolly-0026:

ถอนอะรัยกันหรอ

:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

ถอนอะรัยกันหรอ
แล้วก็ไม่มานะพี่ต้นๆๆๆๆๆๆ
ตกลงหมอให้พี่ดื่มได้ยังเนี้ย น้องๆ รออยู่นะ
:coolly-0026:

:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:
สภาพนี้ แม่งลากยาวมาทั้งคืน เพิ่งจะมานอนแน่นอน :coolly-0037:

ตกลงหมอให้พี่ดื่มได้ยังเนี้ย น้องๆ รออยู่นะ
:coolly-0026:

สภาพนี้ แม่งลากยาวมาทั้งคืน เพิ่งจะมานอนแน่นอน :coolly-0037:

ถูกต้องนะครับ:coolly-0039::coolly-0039:

หวัดดีครับ รบกวนหน่อยครับใครพอจะมีกันชนหน้ามือสองที่ไม่ได้ใช้บ้างครับ:coolly-0011:

หวัดดีครับ รบกวนหน่อยครับใครพอจะมีกันชนหน้ามือสองที่ไม่ได้ใช้บ้างครับ:coolly-0011:

ผมมีครับพี่นัด เป็นtbo3 แต่ต้องเอาไปซ้อมหน่อยนะครับมันแตกแต่ชิ้นส่วนยังอยู่ครบนะครับ มาเอาได้เลยครับ:coolly-0046::coolly-0046:

ตกลงหมอให้พี่ดื่มได้ยังเนี้ย น้องๆ รออยู่นะ :coolly-0026:

จริงๆแล้วหมอยังไม่ให้ดื่มอ่ะ แต่ก็ล่อไปหลายโบกแระ 555 เอาไว้งานหน้าแระกัน คราวหน้าไม่พลาดแระ

.....................................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม