• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใคร เข้า พรรษา มั่ง

เ ข้ า พ ร ร ษ า ส่ ว น ใ ห ญ่ ค น แ ก่ น๊ า . . .

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,543
วันนี้ใครได้กินข้าว วัด บ้าง ผมไปกินมา อร่อยดี จัง.........

งดเศร้า เข้าพรรษา...

กลับมาถึงบ้านโดยสวัสดิภาพครับพี่น้อง ตั้งแต่เมื่อคืนวาน 3 ทุ่มครึ่ง

ไปกลับระยะทางร่วม 1100 กิโล
ผมหมดค่าแก๊สไป 590 + 375 อะ สุดตรีนนนนนนนนน วิ่งทางไกลโลไม่ถึงบาท พระเจ้า...

วันเสาร์มีใครไปมีตติ้งCEF-71บ้างครับ...

กลับมาถึงบ้านโดยสวัสดิภาพครับพี่น้อง ตั้งแต่เมื่อคืนวาน 3 ทุ่มครึ่ง

ไปกลับระยะทางร่วม 1100 กิโล
ผมหมดค่าแก๊สไป 590 + 375 อะ สุดตรีนนนนนนนนน วิ่งทางไกลโลไม่ถึงบาท พระเจ้า...

เอารถผมไปใช้ไหมละ 1100กิโล =เติมน้ำมันรถผม6000บาท:coolly-0043:

ผมคงอดมิตติ้งและเพราะเข้าพรรษาเขาห้ามออกวัด:coolly-0023:

เดี๋ยวพาหนีออกมา 555

ปล.ฝากบอกส้มด้วยนะว่าวันนี้คุณลื่นล้มแล้วหรือยัง อิอิ :coolly-0001::coolly-0001:

ช่วงพักยก...................

สวัดดีชาวรังสิต

หวัดดีหลังวันเข้าพรรษาครับพี่นอ้ง :coolly-0033: งานเข้าอีกแล้วครับ:coolly-0041: เฟืองท้ายหอนก็ยังไมได้เปลี่ยน ยางหลังก็แตกอีก เซ็งคราบบบบบบบ:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

หวัดดีหลังวันเข้าพรรษาครับพี่นอ้ง :coolly-0033: งานเข้าอีกแล้วครับ:coolly-0041: เฟืองท้ายหอนก็ยังไมได้เปลี่ยน ยางหลังก็แตกอีก เซ็งคราบบบบบบบ:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

มีแต่เรื่องเสียตัง 555 ทำแบบผมดิพี่ ไม่ขับจอดไว้นานๆขับทีไม่ค่อยพัง :coolly-0043:

มีแต่เรื่องเสียตัง 555 ทำแบบผมดิพี่ ไม่ขับจอดไว้นานๆขับทีไม่ค่อยพัง :coolly-0043:
สงสัยตอ้งเอากะบะมาใช้อีกแล้วมังครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม