• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หิวข้าววว่ะ

หิวข้าววว่ะ
ไปหาปลาสดกินไป๊ 555

ดั๋น เป็นไงมั่ง สภาพรถอะได้ถ่ายรูปมามั่งปะ เมื่อวานเย็นพี่จะโทรไปถาม แต่เบอร์มันโดนสายเรียกเข้าเมื่อวานดันหายไปจาก list แล้วอะ

พี่แชมป์ครับ ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่โทรไปรบกวน....

ขอโทษจากใจจิงๆนะครับ ผมไม่รู้จะปรึกษาใครดี :cry:

เห็นสภาพรถผมแล้ว อยากจะร้องไห้

ดีนะที่เพื่อนผมไม่มีใครเป็นอะไรมาก :cry:

ขอบคุณพี่แชมป์จากใจครับ
ไปโดนอะไรมาครับ เป็นอะไรมากหรือเปล่าครับ

เมื่อไหร่ วาง พร้อม กัน ดี ฝั่ง รังสิต อ่ะ เค้าพร้อมรบอยู่แล้ว พวก สระบุรี อยุธยา สะพานใหม่ ดอนเมือง บางกะปิ รามอินทรา ว่างเมื่อไหร่
วันไหนดีครับ ลองนัดมาเลยครับ พร้อมๆกันเลยครับ:biggrin:

สิ้นเดือนนั้เป็น งั้ย

จุ๊บ ๆๆๆ...ตอนเช้า

ก็ไปวันนี้ซะเลยดิ

ไปไหนกัน ไปด้วยเด้อ

สวัสดีตอนเช้าเน้อพี่น้อง
คินนี้ไปเที่ยวไหนกันล่ะครับ

เก็บตัวสุดๆ อะเดือนนี้ นั่งนับวันรอเงินเดือนออกอย่างเดียวตอนนี้

ดีนะมีโคโลช่วยชีพ ไม่งั้นอดตายไปตั้งแต่ยังไม่วันที่ 5 แล้ว 55555555555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,032
ใช้เงินประหยัดๆหน่อยครับ ...... ปีหน้าเค้าว่าเฮงซวยกว่านี้อีก

มาเช้าเลยวันนี้

ถูกต้องนะครับๆๆๆๆๆ

....................หวาดดีครับ อิอิ แวะมาทักทาย สบายกันดีไหม๊ๆๆ

ล้อสวยเว้ยโน๊ต

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">ดี ด้วย

.............

มั้ย ข้าพเจ้า จน เยื่อง นี้
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

<table id="HB_Mail_Container" unselectable="on" width="100%" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="100%"><tbody><tr unselectable="on" width="100%" height="100%"><td id="HB_Focus_Element" unselectable="off" valign="top" width="100%" background="" height="250">ดี ด้วย

.............

มั้ย ข้าพเจ้า จน เยื่อง นี้
</td></tr><tr unselectable="on" hb_tag="1"><td style="font-size: 1pt;" unselectable="on" height="1">
</td></tr></tbody></table]
ตั้งแต่รู้จักกันมา มึงบ่นทุกเดือนแบบนี้มาสามปีแล้วเคร่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม